Ubaguzi Marekani ni mkubwa sana

Ubaguzi Marekani ni mkubwa sana

Watanganyika hamutoilimika kwani. nyie ni wabaguzi tu,mnapenda kuwabagua hata wa kenyans,wahindi,wazungu,warabu. sasa munamlalamikia nani ati? You are very racist.sisi kenyas tunathamini personality, nyie hiyo kitu hamna. machuki chuki yamewazidi ati. njoni kenya mjionee huwez ukuta haya maubaguzi.it is really sad.acheni hizo ubaguzi.
Lakin issue ya ubaguzi wa ki kabila upo? Tribalism is still hunting Kenya.
 
Malcolm lumumba said:
ubaguzi Marekani Ni mkubwa Sana
Je hapa unailinganisha Marekani na nchi au taifa gani?
 
Huoni kama wamechelewa sana kuwakumbuka watu weusi?
Wangeyafanya haya mapema unadhani kungekuwa na huu ubaguzi?
Duniani watu wote tumeumbwa na chembe ya ubaguzi. Mnawaongelea wazungu je mmesahau wahindi wanavyowatreat watu weusi? Hata wenyewe kwa wenyewe wana Castle hivyo Untouchable (wahindi wenye rangi nyeusi) hawezi hata kugusa chombo cha wale wa castle ya juu ambao wana rangi nyeupe kama wazungu. Waulize watu wanaofanya kazi na wachina wanavyofanyiwa, waulize watu wanaoenda uarabuni ni vipi na je waarabu waliwafanya nini ndugu zetu kama siyo kuwaweka kwenye minada? Sisi wenyewe kwa wenyewe tunafanyaje? Waliowauza ndugu zetu si hao watemi wetu walikuwa wanasaka watoto wa maadui zao na kuwauza kwa waarabu?
Hivi leo ukisoma utasikia siwezi kuoa mhaya mara wachagga bwana, oho wagogo hivi na vile. Kabila lenyewe linabaguana mara wale wa sehemu fulani achana nao mara oh wanavyoongea utadhani wanagombana. Mpaka ajira ni za makabila na koo.

Hata kwenye vitabu vitakatifu utakuta hadithi kuhusu watu walivyokuwa wanabaguliwa. Kumbuka wayahudi walivyofanywa watumwa Misri, Yesu pamoja na kwamba alikuwa myahudi lakini aliitwa mnazaleti siyo myahudi. Ukabila tuanze nao kwenye familia zetu kuung'oa ndo tulaumu wenzetu.
 
Je hapa unailinganisha Marekani na nchi au taifa gani?

I didn't make any comparative analysis,
Just made a tentative question for the observation made.
Something can be big even even without being compared by something,
Its efficacy towards the social construct makes if BIG.
Henceforth, Young Malcom says "Racial Segregation is prevalent in America"
 
Watanganyika hamutoilimika kwani. nyie ni wabaguzi tu,mnapenda kuwabagua hata wa kenyans,wahindi,wazungu,warabu. sasa munamlalamikia nani ati? You are very racist.sisi kenyas tunathamini personality, nyie hiyo kitu hamna. machuki chuki yamewazidi ati. njoni kenya mjionee huwez ukuta haya maubaguzi.it is really sad.acheni hizo ubaguzi.
Wewe Mukeenya!
wacha kuita Mutanzaniya mutanganyika, iyo wewe wasema sisi iko na mubaguzi, acha urongo, weee kuja bongo uone kama sisi iko na ubaguzi.
 
Unaposema marekani ni nchi ya kibaguzi unatakiwa utoe mfano wa nchi ambayo wewe unaona haina ubaguzi Halafu ndo tuilinganishe na marekani. Racism ni tatizo kila nchi kuna baadhi watu ni wabaguzi hata Tanzania wapo. Hata hapa jf tafuta uzi unaongelea wahindi au wachina utaona comments kibao za kibaguzi. Tatizo la marekani kitendo chchote cha ubaguzi kinapewa coverage kubwa sana na media zao tofauti na Nchi nyingine kama china au Russia kwao ubaguzi na kitu cha kawaida tu hata media hasiongelei. Ndo mana marekani inaonekana ina "ubaguzi" ila kiuhalisia china, india na nchi yoyote ile hata kwetu Africa kuna ubaguzi kuliko marekani.
 
Haaahaaa mpango mzimaaa!
Halafu Marvel's Luke Cage mbona imetoka hadi episode ya 11.
Hujaiona tu mkuu?
Hebu itafute.

Haya turudi kwenye mada yetu.
Denzel Washinton alitakiwa aigize filamu inaitwa Hannibal kama Hannibal mwenyewe.
Wazungu wakapinga hadi leo imewekwa kapuni, kisa Hannibal hakuwa mweusi.
Sasa Mwafrika wa Carthage alikuwaje mweupe hawataki kujibu hadi leo.

Miaka ya 80 na 90 weusi walishika sana soko la muziki la Marekani.
Ikafika hadi kipindi wazungu wakawa wanaongea kama weusi, wanavaa kama weusi na kutamani sana kuwa weusi.
Hata ukiangalia matamasha ya Marvin Gaye, Billy Ocean, Michael Jackson, Nina Simone na wengine,
Wazungu walikuwa wanajaa sana, ubaguzi ulianza kuyeyuka. America was at its peak thanks to Ronald Reagan.
Lakini hili jambo kuna watu halikuwafurahisha kabisa hivyo mweusi akaanza kuminywa kidogo kidogo hadi wakapoteana.
Ni kweli waafrika walikua wanatisha sana kwenye RNB... Sahivi RNB ni kama ime kufa wana promote pop na electro... Kiukweli kila MTU kazaliwa na ubinafsi nshu inakuja kwenye uwezo wa Ku control ubinafsi usiwadhuru wengine... Cause wakitubagua sisi hata wao watabaguana kama wanavyo wafanyia Red Indians.
 
Waafrika bana,sisi kwa sis tunabaguana kwa makabila.mzungu akitubagua ni kosa?
Tungekua tunabaguana tusinge pata muda wa kuzungumzia hili swala.. Sisi tumezidiwa na wenzetu uwezo waku manage umoja wetu... Ni hivyo tu.
 
Watanganyika hamutoilimika kwani. nyie ni wabaguzi tu,mnapenda kuwabagua hata wa kenyans,wahindi,wazungu,warabu. sasa munamlalamikia nani ati? You are very racist.sisi kenyas tunathamini personality, nyie hiyo kitu hamna. machuki chuki yamewazidi ati. njoni kenya mjionee huwez ukuta haya maubaguzi.it is really sad.acheni hizo ubaguzi.
Wow wow teh teh teh Kenya huezi kuta eeh? 2007,ICC,Kikuyu/Luo,kuna migahawa ya Waluo peke yao,kuna inayoingia wakikuyu peke yao mpaka jana jioni KENYA mpo ubaguzini...
 
,Mimi sio mbaguzi wa weusi. Lakin Sina mahusiano Mazuri na Wahindi, off course I don't like them kwa nature yao ya u racist uliopindukia....


Hehehehe umeonesha kaubaguzi jombaa acha izoo jombaa.unasema "MIMI SIO MBAGUZI WA WEUSI" sasa hapo ni mbaguzi wa rangi gani ati? Weupe?
 
Unaposema marekani ni nchi ya kibaguzi unatakiwa utoe mfano wa nchi ambayo wewe unaona haina ubaguzi Halafu ndo tuilinganishe.

Mkuu,
Hivi nani amekuambia ni lazima vitu vilinganishwe ili kuthibitisha kimoja?
 
Mkuu,
Hivi nani amekuambia ni lazima vitu vilinganishwe ili kuthibitisha kimoja?
Ubaguzi upo kila nchi ndo mana nimesema ukilinganisha na nchi nyingine marekani haina tatizo sana lakini watu wanakuza mambo. Marekani ina raisi mweusi sasa kama wamarekani ni wabaguzi sana obama ameingiaje madarakani wakati asilimia kubwa ya wapiga kura ni wazungu? Katika nchi yenyewe ubaguzi "mkubwa" hii haiwezi kutokea.
 
Ubaguzi upo kila nchi ndo mana nimesema ukilinganisha na nchi nyingine marekani haina tatizo sana lakini watu wanakuza mambo. Marekani ina raisi mweusi sasa kama wamarekani ni wabaguzi sana obama ameingiaje madarakani wakati asilimia kubwa ya wapiga kura ni wazungu? Katika nchi yenyewe ubaguzi "mkubwa" hii haiwezi kutokea.

Ubaguzi ni Ubaguzi tu,
Hata ufanywe dhidi ya mtu moja utabaki kuwa ubaguzi.
Na hata ukitaka kuilinganisha Marekani na nchi nyingine bado haiondoi ukweli kwamba Marekani kuna ubaguzi mkubwa.
 
Mkuu nadhani kuna battlefield 4 ambayo ndio mpya kwa sasa. Hiyo battlefield 1 si ya zamani sana!!? I'm just curious
 
Mkuu nadhani kuna battlefield 4 ambayo ndio mpya kwa sasa. Hiyo battlefield 1 si ya zamani sana!!? I'm just curious
Mkuu,
Battlefield Hardline ndiyo Ipo sasa. Battlefield 4 ni ya mwaka 2013.
Hii Battlefield 1 haijawahi kuwepo ndiyo mpya. Hebu tafuta angalia hata trailer basi.


CC: lemayan92
 
Wasalaam ndugu zangu,
[/MEDIA]
sasa kama jamaa wamefocus kwenye kikosi cha weusi kuna shida gani? sioni political correctness wala affirmitive actions bali uhalisia wa mambo. wazungu wengine wanakuwaga na shida ya elimu. Denzel akicheza Hannibal inaweza kuwa bonge la movie japo haiwezi kuwa sahihi kihistoria.
 
sasa kama jamaa wamefocus kwenye kikosi cha weusi kuna shida gani? sioni political correctness wala affirmitive actions bali uhalisia wa mambo. wazungu wengine wanakuwaga na shida ya elimu. Denzel akicheza Hannibal inaweza kuwa bonge la movie japo haiwezi kuwa sahihi kihistoria.

Umeona eeh kaka?
Na kwanini filamu ya Hannibal haiwezi kuwa sahihi kihistoria?
 
Nimeishi pote bongo na US ninachoweza kukuambia bora ya US una uwezo wa kupigana kisheria na ukashinda tena kwa mpunga mnene ila bongo muhindi/mshenzi akikubagua imekula kwako, bongo ubaguzi upo kwenye ukabila,kujuana na class,nakumbuka yule miss Tanzania muhindi(name??) aliposhinda alitukanwa kishenzi na kuitwa majina yote ya kishenzi kwa sababu ni muhindi tuu,na US ubaguzi ni kelele za mbwa koko tuu na hakuna yeyote anaweza kukuzuia kufanya chochote au kukunyuma any priviledge yeyote eti kwa sababu wewe ni mweusi
 
Wasalaam ndugu zangu,
Mimi ni mdau mkubwa wa Video Games; na nchini Marekani na barani ulaya wadau ni hadi wazee.
Sasa leo nilikuwa naangalia kupitia chaneli fulani ya video ambayo kampuni ya DICE ya Marekani inatarajia kuachia mchezo mpya unaoitwa BATTLEFIELD 1 mnamo mwishoni mwa mwezi huu.
Watu wengi duniani tulikuwa tunausubiri kwa hamu kubwa hata tuone tangazo lake tu.

Sasa mchezo unazungumzia vita ya kwanza ya dunia,
Ambapo cha kushangaza mhusika mkuu wa humo ndani ni mwanajeshi mweusi wa Marekani.
Hasa hasa kikosi cha kivita namba 369 Harlem Hellfighters.
Eeeh bwana wazungu wameongea kashfa sana na kusema kwanini mchezo ambao umetegemewa sana uwaweke watu weusi kama wahusika wakuu wakati vita hivyo imepiganwa na wazungu kwa asilimia 99.

Kwa kifupi wengi wamesema hii ni POLITICAL CORRECTNESS na hata wengine kusema WHITE GENOCIDE. Kwanini wawekwe weusi tu?
Wengine wameenda mbali hadi kuanza kusema weusi hawakupigana kabisa katika vita ya dunia.
Wameropoka sana mtandaoni na kuonesha kutofurahishwa na hicho kitendo cha kampuni hiyo.

Sasa hivi imekukwa ishu kubwa sana inayozungumzwa mitandaoni.
Nimeishia kujiuliza tu;
Wazungu wanataka hadi ukubwa kwenye vitu vya kusadikika kama VIDEO-GAME
Kwanini kitu kidogo kama hichi kiendelee kuwagawa watu?
Wanawachukia weusi kiasi cha kutokukubali hata wakae kwenye dhahania?

Hii dunia ngumu sana.
Unaweza kupitia link hii ya mtandao wa REDDIT ukasoma COMMENTS ZAO.

Video games dah.Mzee huoni kama unafukuza upepo.Why don't you change your mindset ukawa unafanya vitu fruitful zaidi.Ni wazo tu lakini.
 
Back
Top Bottom