Uamuzi wa huyu binti naupa heko!

Uamuzi wa huyu binti naupa heko!

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Posts
5,534
Reaction score
4,193
^^
Nimeamini nyumba zetu ni nzuri nje lakini yanayoendelea ndani ni siri inayoumiza.
^^
Binti mmoja ambaye ni kati ya miaka 24 hadi 26 hivi,ameamua kuondoka kwao na kuishi kwa kupanga baada ya baba yake mzazi,kumtaka kimapenzi kwa muda mrefu.
^^
Binti huyu alinieleza haya baada ya kuwa ameapa kuwa wanaume wote ni mashetani,na kuwa hataolewa kamwe.
Pamoja na jitihada za kumsaidia aondokane na mtazamo huo kuzaa matunda kiasi,binti huyu anasimulia kile anatamka 'ushenzi' wa wanaume kuwa baba yake amekuwa akifanya matendo ya kimapenzi na mfanyakazi wake wa ndani,na yeye amenusurika kubakwa na baba yake mara kadhaa.
^^
Nilipodadisi kujua mama yake,anasema nini,alijibu hajui lolote na hakuwahi kumwambia.Na tena hata alipoamua kuhama,mama yake analaumu kuwa binti yake amekuwa malaya Lakini kilichomo ndani ya moyo wake ni chuki dhidi ya baba yake.
^^
Swali ambalo bado najiuliza,,ni kweli tumefika mahali tunashindwa kudhibiti miili yetu? Makovu haya tutayatibu vipi? Inaumiza.
^^
 
Baba mzazi anapotoka mno huko alikofika ni hatari sana kimalezi.

Nami nampa kongole huyo binti kwa uamuzi alofikia,kikubwa amsamehe baba na asibaki na maumivu hayo ajaribu kusahau.
 
Kuna wazazi wengine nikama mashetani......! Kuna dada mmoja alinihadithia the way alivyobakwa na baba yake chumbani kwake wakati akiwa tilalila na baba yake mwenyewe ni muathirika na mpaka sasa mama yake hajui chochote kuhusu ilo tukio.. So sad kwakweli sijui ulimwengu huu unaelekea wapi
 
Unajua ule msemo wa wazazi ni mungu wa pili hauna maana tena. Huyo ni mmoja wa mabinti wengi wanaoteseka na hali hiyo. Hata mimi huwa najiuliza tumefika wapi na tunaelekea wapi. Binti atakua ameumizwa sana huyo mzee na itamchukua muda mrefu kumsamehe babake. Mpe pole sana . Yaani hawa wababa na hata wamama wanaofanya vitendo hivyo wamekua kama mimbwa jamani.
 
smile hujakutana na watu wenye malalamiko ya dizaini hiyo?
Kuna wababa wengine wameumbwa na roho ya kuku(jogoo) hata mwanae anampandia
yaani nashindwa kukubali ukweli
hii dunia sio fair kwa kweli
 
Kuna wazazi wengine nikama mashetani......! Kuna dada mmoja alinihadithia the way alivyobakwa na baba yake chumbani kwake wakati akiwa tilalila na baba yake mwenyewe ni muathirika na mpaka sasa mama yake hajui chochote kuhusu ilo tukio.. So sad kwakweli sijui ulimwengu huu unaelekea wapi
duh bado anaishi? kuna watu wana mizigo mioyoni mwao jamani...sijui kama ningeweza
 
duh bado anaishi? kuna watu wana mizigo mioyoni mwao jamani...sijui kama ningeweza

bado anaishi! Tena mdada mwenyewe ndio hawa form 4 wetu wa juzi... Akikuhadithia waweza lia ati na baba anadunda wala hana wasiwasi.. Huku mama mtu akiendelea kumpetipeti mumewe bila kujua nini kinaendelea.
 
bado anaishi! Tena mdada mwenyewe ndio hawa form 4 wetu wa juzi... Akikuhadithia waweza lia ati na baba anadunda wala hana wasiwasi.. Huku mama mtu akiendelea kumpetipeti mumewe bila kujua nini kinaendelea.
mdogo jamani...akija kuwa mtu mzima sijui atakuwa na roho gani...maana kwa sasa haelewi viziri ujue
 
wenye roho ndogo wanaishia kujiua,haya mambo sijui kama yatakuja kwisha maana sijui dunia hii inaelekea wapi sahv....
 
kabla ya kumhukumu baba, tunahitaji kupata maelezo yake. Kwanini huyo binti hajawahi kumwambia mama yake au hata balozi. Jamani we need to know the other side of the coin...great thinkers hawakurupuki
 
Wazee wa dot. Com hao

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
au labda sio mwanae

^^
Swali zuri Smile ambalo jibu sahihi analo mama wa binti.Kwa maelezo ya binti anajua amezaliwa na baba huyu na amelelewa na mzee huyu tangu utoto wake.
^^
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom