Uamuzi gani utachukua?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi gani utachukua??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chabo, Nov 22, 2011.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 744
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wakuu.
    Je!?shemeji yako akimpiga dada yako mbele yako uamuzi gani wa kwanza utachukua??
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,171
    Trophy Points: 280
    subiri itokee nitakuja na jibu, lakini pia naomba Mungu isitokee
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Chukua jembe ukalime.
    Kijana mkubwa bado unakaa kwa dada yako
    Tena wewe ndo unasababisha apigwe, maana hufanyi kazi yeyeote zaidi ya kuangalia TV, jioni unaenda mazoezini kwa ajili ya kuandaa tumbo kupokea haki yake. Anza hata kuuza maji kwatoroli ukapange umuokoe dada yako

    Afu uoe ili uwe bize na mkeo.
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ntapiga chabo..
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ntaongezea kumpiga dada mana atakua hajapigwa bure lazma kakosea.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Lol! Yaani wewe!
    Mi ntamtoa utumbo huyo shemeji! Kha! Kwake ntakaa, na kichapo atapata!
    Where is my golden gun kwanza?
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nitachapa wote makofi!Kwanini wasipigane chunbani waje kupigana mbele yangu.Hawana adabu kabisa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Chumbani tena, nani atawaona?
    Bora wakakodi ulingo haraka, afu huyo kaka akae mlangoni kupokea hela

     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Nitakuwa napiga chabo tu.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na wewe unafanya nini hapo kwa dadako mpaka umshuhudie akhpigwa?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    baba yangu kumpiga mama yangu mbele yangu hawezi
    halafu ndo aje 'kidudumtu' amguse sister mbele yangu...?
    na ndoa itakufa hapo hapo...

    offcourse wadada 'huwasamehe' waume zao but hakika hatarudia mbele yangu ujinga huo...
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mie huwa siendi kuwatembelea dada zangu waliolewa na sababu nimewapa. Nalog off
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Natulia kimya nausoma mchezo. Sina nafasi ya kuingilia mapenzi yao.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu sana kuamua maana inawezekana kukawa na sababu ambayo hata ingekuwa wewe ungeweza kutembeza kichapo kwa dada yako,ila si vema sana kuona dada yako akipigwa mbele yako na inashusha heshima,ila kwa kuwa ni mapenzi na maisha yao kuingilia si jambo jema ingawa kipigo kisizidi kiwango.
     
  15. Cyclone

    Cyclone Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli shemeji yako atakuwa hakuheshimu wewe, dada yako na familiya yenu kwa ujumla na ulilijua hilo sasa kwake ulifuata nini? muache dada yako aje nyumbani kutoa salam.

    Japo akina dada nao niwakorofi sana na wakati mwingine majibu yao yanachochea hasira, ila tujitahidi jamani tusionyesha ukidume wetu kwa kuwapiga siyo vizuri kwakweli.

    Napia ni kumvunjia heshima mkeo kumgombeza mbele ya mtu yeyeote, kama mnatatizo vumilia mwambie akiwa peke yake, ina uzito wa pekeyake hii
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Du hiyo itakuwa kali kwelkwel
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lazima kutakuwa na kosa limefanyika, ila si vyema sana kuingilia mambo ya wanandoa/wapenzi mara nyingi wakipatana shutuma hurudi kwa yule aliyewasuluhisha!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hapo itakuwa zinga la mtihani na nadhani ikitokea uamuzi ntakaouchukua nadhani ni wazo la kwanza ndo ntalifanyia kazi japo sijui itakuwa wazo gani
     
  19. C

    Chabo JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 744
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    ahsante!,hili ndo jibu.*roger that*
     
Loading...