Uamsho waendelea kusota rumande.


B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Viongozi wa kikundi cha kiislamu cha uamsho cha zanzibar wamefikishwa tena leo ktk mahakama ya mwanakwerekwe znz na kururudishwa rumande kwa kuendelea kukosa dhamana.

Wakili wao ameendelea kulalamika kutokana na wateja wake kuendelea kunyimwa dhamana,

ktk hali nyingine wakati viongozi hao wakitoka mahakamani walitamka maneno yafutayo (mnataka muungano? Walikuwa wanawauliza baadhi ya wafuasi wao waliojitokeza, na wale wafuasi walijibu hawautaki muungano!

Itv habari
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,936
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,936 2,000
Walau kidogo zenji kumetulia ni jukumu la shein kuendelea kukandamizia hawa jamaa hukomahabusu ili aendelee kuwa na amani au awaachie huru waje kuhubili chuki vurugu na uchomaji wa makanisa uanze tena.
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 0
Hii kesi ipigwe kalenda hadi baada ya 2015, baada ya hapo awe convicted, afungwe miaka 10 jela!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Hii kesi ipigwe kalenda hadi baada ya 2015, baada ya hapo awe convicted, afungwe miaka 10 jela!
itajwe tena mpaka 2015, Rais akiapishwa ndio isikilizwe kuepusha uvunjifu wa amani wakati wa uchaguzi,dhamana isitolewe kwa usalama wao manake hawatakiwi uraiani.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Hivi ya Ponda ni lini wakuu? Hii ndio isikilizwe baada ya rais wa awamu ya tano kumaliza kipindi cha kwanza yaani 2020 halafu no dhamana.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Kisheria kila mtu ana haki ya kupata dhamana, isipokuwa muuaji na mbakaji na wangine wanaofana na na hao, watu wanaotaka tuuane wenyewe kwa wenyewe wanafaa kuwa rumande.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Points
1,195
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 1,195
Kama maoni ya Great thinkers ndiyo kama haya! sijui small thinkers maoni yatakuwaje!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,639
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,639 2,000
This guy played the wrong cards....hakukua Kikwete sio muoslam bali rais wa tanzania.

**** tofauti kubwa kati ya kuwa muislam na kuwa rais wa Tanzaia.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,055
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,055 2,000
Kisheria kila mtu ana haki ya kupata dhamana, isipokuwa muuaji na mbakaji na wangine wanaofana na na hao, watu wanaotaka tuuane wenyewe kwa wenyewe wanafaa kuwa rumande.
ponda na uamsho ni zaidi ya mbakaji na muuaji
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Wao walisahau kuna sheria za nchi na watawala wapo!!!
Duh afadhali kale kaupepo kafujo kamepita....
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,462
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,462 2,000
Kesi ya Ponda ina mkono wa mtu mzito sana anaeshinikiza asifukuzwe nchini....maana aliwatumia kina Ponda na wenzake kumsafishia njia ili kufika ambapo yupo sasa,ushauri na maamuzi yaliyopo ni kuimfukuza nchini na azuiliwe kuingia tena Tanzania.....sasa dhamila inamsumbua huyo kigogo!!!
 
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
27
Points
0
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined Oct 16, 2012
27 0
Ni lini watu watakua hiari kutibiwa makengeza waliyonayo? Watawala siku zote ni watesi wa wanaukombozi. Watatumia magenge yasiyofahamika kutengeneza uzushi ili jamii iwachukie wanaukombozi. Ponda anaongoza madai ya haki za waislam na haki hizo haziwahusu watu wasiokuwa waislam. Uamsho wanadai maslahi ya nchi yao ambayo mafisadi hawako tayari kuachia udhalimu wao. Sasa hapa tutafakari; kwa nini Desmond Tutu hakuwaunga mkono makaburu? kwa nini wamisionari walioshughulikia roho enzi za ukoloni waliunga mkono wakoloni watesi? Ukiona kiongozi yeyote wa dini anaungana na serikali inayolalamikiwa na wananchi basi huyo ni puppet. Kiongozi wa dini anayechukia ufisadi haungi mkono serikali ya kifisadi. Kuchoma makanisa ni mbinu iliyotengenezwa kwa ustadi mkubwa na kuajiriwa vijana wakajiingiza katikati ya vijana wasio na ufahamu wa dini bila kuelewa agenda. lakini viongozi wa uamsho wala akina Ponda hawawezi kupanga agenda hiyo. Hamjaona makanisa yaliyogeuka misikiti? Sasa wakichoma watapata wapi majengo yatakayotumiwa na wakristo walioamua kwa hiari yao kuingia uislam na kuyafanya makanisa yao kuwa misikiti? Turuhusu akili zetu kufanya kazi kwa uhuru.
 
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
27
Points
0
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined Oct 16, 2012
27 0
ponda na uamsho ni zaidi ya mbakaji na muuaji
Epuka chuki za kupandikizwa tujenge Tanzania yetu. Hukumbuki watu maarufu waliofungwa muda mrefu? Kumbuka ya Mandera, je yeye alikosa nini? Bora uwe huru kifikra kuliko Utumwa wa mawazo.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,512
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,512 1,195
Wako ndani bado wanaendesha campaign zao za uchochezi,
Watasota sana!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
ombi langu ni moja! wahakikishe ndevu zao hazioti! period!
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top