U wapi binti mrembo wa arusha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U wapi binti mrembo wa arusha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kulwa12, Jul 6, 2012.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani binti mrembo uliyepo hapa arusha ni pm tafadhari upweke unanimaliza...nimehamia hapa kikazi na niko hotelini tu..karibu japo tubadilishane mawazo na kupata kinywaji kwa muda..ni hilo tu wana familia wa jf arusha.
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la kheri. akija utuambie kinywaji kilikaje!
    teh teh teh teh.......!
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,965
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Hiyo hoteli ina wahudumu wa kiume wote?
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mtafute pj akuonyeshe maeneo
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nenda Picnic!
     
  6. k

    kulwa12 Senior Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani JF sio sehemu ya kuomba msaada kabisa kama presha iko juu,mnanitakia nini mwenzenu na majibu haya yasio na faraja?
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,315
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Uzinzi !Uzinzi! Uzinzi!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,583
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Nakuja, umefikia hotel gani?
     
  9. k

    kulwa12 Senior Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu acha mawazo ya ajabu,kwani kuna ajabu gani mtu kukutana na weneyeji wa eneo geni kwake na kuongea?huo ndio uzinzi??
     
  10. k

    kulwa12 Senior Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante sana ndugu yangu kartibu sana.ni pm contacts zako nikupigie tuongee vizuri.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna dada mmoja anaweza kukusaidia, ngoja nimwite, sharti usiwe umefikia hoteli za uswahilini maana yeye matawi ya juu.
    Erotica , please rescue this lonely heart!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280

    umeshukia hotel gani...? si useme au umeshukia Limpopo.....?
     
  13. k

    kulwa12 Senior Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na kweli am very lonely...kweli kweli kweli..nahisi kama siko tanzania vile!
     
  14. k

    kulwa12 Senior Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    reta vipi tena kashifa hizo?mi niko serious..na nimefikia hotel kubwa na ya hazi ya nyota kadhaa..sio mbabaishaji kabisa,nilitegemea humu na ndugu zangu wa jf watanielewa..leo nashida mmanitupa.nashukuru preta dunia duara lakini kumbuka.
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    ngoja ntakutafuta maana mie pia niko A town!!!!Funguka hotel uliyofikia!!!
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmh, that's when JF comes in very handy...usikose kutu-update progress
     
  17. k

    kulwa12 Senior Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niko hotel ya hadhi kabisa hapa town center..ni pm namaba yako nikupigie haraka kabisaa..ahsante sana sana!
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Nenda shivers utaata warembo wa kutosha wa kukutimizia haja zako ili mradi tu mfukoni uwe safi.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    ha ha ha....imebidi nicheke....nimekuuliza upo hotel gani coz hata mimi leo nimeshukia hotel yenye hadhi....inawezekana tupo hotel moja....
     
  20. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    What do you mean Madamex? By the way, as far as I know Erotica (Leyla) isn't a professional receptionist! Leave her alone please! Ni my wife wangu, samahani sana MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...