Twafa


New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,320
Likes
970
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,320 970 280
ebane ni nouma..niko bar moja mjini Mbeya kuna jamaa kalewa sana analonga kama chiliku af kaja na dada anamuita dadaake wakumtongozea mademu huyo dada naye full kuzinywa kwamba jamaa atalipa wanamuita Mangi..
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,271
Likes
1,777
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,271 1,777 280
Watu wanaponda raha zao we unawashwawashwa,unakufaje? Watu wengine ni bure kabisa!
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,320
Likes
970
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,320 970 280
ebanee jamaaa saiv kachoka sijui kama ataweza kumgonga huyu demu aliyempata...
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Napita , tukutane mitaa ya mbelembele!
Hapa nakosa uzoefu na issue za vigongeo.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,594
Likes
3,182
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,594 3,182 280
Hahahah yaan nimejikuta nacheka tu hahahahah JF bhana khaaaa!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
kufa mwenyewe.....tuache na raha zetu....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
Na baridi ya hapo hadi mtajisaidia kwenye nguo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,147
Members 462,521
Posts 28,502,890