TVE NDANI YA DSTV

Geechie

JF-Expert Member
Oct 26, 2015
978
1,000
wadau napenda kufahamishwa kwa anaelewa katika kusearch search channel za king'amuzi cha Dstv nimekutana na channel moja bomba full music inaitwa E ipo channel 295,Je nani au ni kituo gani ndio wamiliki WA hiyo TV station...kiukweli nimeipenda.
 

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Jan 3, 2016
1,700
2,000
wadau napenda kufahamishwa kwa anaelewa katika kusearch search channel za king'amuzi cha Dstv nimekutana na channel moja bomba full music inaitwa E ipo channel 295,Je nani au ni kituo gani ndio wamiliki WA hiyo TV station...kiukweli nimeipenda.
Mambo ya DJ Majizo hayo pale KNet House.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom