only83 JF-Expert Member Joined Oct 15, 2010 Posts 5,342 Reaction score 2,528 Mar 30, 2011 #1 Naomba wanaJF mnisaidie hii TV na Radio inayoitwa SIBUKA ni ya nani? na Je ipo Tanzania au ni ya nje ya Tanzania.........
Naomba wanaJF mnisaidie hii TV na Radio inayoitwa SIBUKA ni ya nani? na Je ipo Tanzania au ni ya nje ya Tanzania.........
Pascal Mayalla Platinum Member Joined Sep 22, 2008 Posts 59,689 Reaction score 134,426 Mar 30, 2011 #2 Ni ya Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki, Dr. Nangale, ipo Shinyanga, na sasa imehamishia makao Dar.
Ni ya Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki, Dr. Nangale, ipo Shinyanga, na sasa imehamishia makao Dar.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,000 Reaction score 22,498 Apr 10, 2011 #3 Naona hawa jamaa sasa wanaonyesha premier league live
golwebo_mkuu JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 2,270 Reaction score 693 Apr 10, 2011 #4 wanapiga movies balaa, wameanza na kuonesha champions league..wenye ving'amuzi tunafaidi.
Yericko Nyerere Platinum Member Joined Dec 22, 2010 Posts 17,027 Reaction score 20,519 Apr 10, 2011 #5 Nimevutiwa sana hasa zile hotuba za father of national hakika na jana wameonyesha bunda siliga live