TV mpya kuanzishwa BONGO...

TV mpya kuanzishwa BONGO...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
mxcpsa4.jpg

Hii sijui itarusha vipindi gani tu...
 
kweli kabisa lazima kutakuwa na herufi nyuma ya A...
 
Heee....nikama inatafsirika kiarabu hivi....?lol.
 
Hii itakuwa inaonyesha Propoganda za CCm kina Nepi,Hizza Tambwe,Mwingulu na Lusinde watakuwa wanakesha hapo kuporomosha matusi kwa kuwa pia inaitwa ANAL TV by the way kama mdau mmoja alivyosema haitakuwa na tofauti nyingi na TBC sema hii ANAL TV usiku wa manane watakuwa wanarusha zile movie zetu zile au kwa jina lingine Chinnes Film.
 
Back
Top Bottom