Tuzipinge mimba za UTOTONI.

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,602
2,000
Nimeona mwembe sehemu nilichoka!yaani ule umebakwa na kunajisiwa haswa!umejaa mimba (maembe) kiasi kwamba mwenye shamba kayatandukia viroba yasichafuke kwa jinsi yanavyo garagara kama maboga na mwembe wenyewe kama ulipitia kuruka viunzi unauruka pasina shaka!
Tahadhari haya mambo wasituletee kwa binti zetu mara unakuta mtoto ana mika 5 unajiandaa kuitwa babu wataalam wamesha mpevusha mapema na mabazazi wameshafanya yao!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom