SISIS JF-Expert Member Joined Jan 14, 2019 Posts 11,145 Reaction score 3,822 Nov 14, 2020 #2 Mdomo na miguu
ki2c JF-Expert Member Joined Jan 17, 2016 Posts 8,681 Reaction score 16,290 Nov 14, 2020 #3 Hatakama hafanani na Dai,ila Dai katambuliwa kama baba,na ni mwanae.
My Sons Legacy JF-Expert Member Joined Feb 4, 2019 Posts 3,604 Reaction score 11,898 Nov 14, 2020 #5 Duuh kweli alooh, Dogo hajafanana na Diamond kabisa, Au mwamba hajafa ??
euca JF-Expert Member Joined Apr 6, 2015 Posts 3,955 Reaction score 4,411 Nov 14, 2020 #6 Wabongo kukuza kuza mambo tu . haya mambo ni Magumu sana hata ukiwauliza wazazi wako watakuambia na ukiendelea kuwazawaza haya mambo utapata stroke.
Wabongo kukuza kuza mambo tu . haya mambo ni Magumu sana hata ukiwauliza wazazi wako watakuambia na ukiendelea kuwazawaza haya mambo utapata stroke.
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 Nov 14, 2020 Thread starter #7 euca said: Wabongo kukuza kuza mambo tu . haya mambo ni Magumu sana hata ukiwauliza wazazi wako watakuambia na ukiendelea kuwazawaza haya mambo utapata stroke. Click to expand... Kama wewe najua sasa umeacha kufuatilia
euca said: Wabongo kukuza kuza mambo tu . haya mambo ni Magumu sana hata ukiwauliza wazazi wako watakuambia na ukiendelea kuwazawaza haya mambo utapata stroke. Click to expand... Kama wewe najua sasa umeacha kufuatilia
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 Nov 14, 2020 Thread starter #8 Next Man said: Duuh kweli alooh, Dogo hajafanana na Diamond kabisa, Au mwamba hajafa ?? Click to expand... Alikufa akiwa ameacha mtoto
Next Man said: Duuh kweli alooh, Dogo hajafanana na Diamond kabisa, Au mwamba hajafa ?? Click to expand... Alikufa akiwa ameacha mtoto
Midekoo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2015 Posts 47,776 Reaction score 257,882 Nov 14, 2020 #9 Mbona unateseka
Daby JF-Expert Member Joined Oct 26, 2014 Posts 34,954 Reaction score 80,256 Nov 14, 2020 #10 Mkuu ni kweli kabisa.....
stephot JF-Expert Member Joined Mar 1, 2012 Posts 18,093 Reaction score 27,962 Nov 14, 2020 #11 aka2030 said: View attachment 1626069View attachment 1626070View attachment 1626071View attachment 1626072View attachment 1626073View attachment 1626074View attachment 1626075 View attachment 1626076View attachment 1626077View attachment 1626078 Click to expand... Nilifikiri niko peke yangu mwenye hayo mawazo...
aka2030 said: View attachment 1626069View attachment 1626070View attachment 1626071View attachment 1626072View attachment 1626073View attachment 1626074View attachment 1626075 View attachment 1626076View attachment 1626077View attachment 1626078 Click to expand... Nilifikiri niko peke yangu mwenye hayo mawazo...
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,984 Reaction score 189,583 Nov 14, 2020 #12 Siri ya mtoto mama mtu ndio anajua!
Kiranga Platinum Member Joined Jan 29, 2009 Posts 88,897 Reaction score 156,430 Nov 14, 2020 #13 Kichwa Kichafu said: Siri ya mtoto mama mtu ndio anajua! Click to expand... Kuna watu wana muda mchafu kweli. Yani nikae kabisa nianze kumchunguza huyu mtoto kafanana na baba gani? Labda kama kwenye familia yangu.
Kichwa Kichafu said: Siri ya mtoto mama mtu ndio anajua! Click to expand... Kuna watu wana muda mchafu kweli. Yani nikae kabisa nianze kumchunguza huyu mtoto kafanana na baba gani? Labda kama kwenye familia yangu.
Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 10,586 Reaction score 7,976 Nov 14, 2020 #14 Sasa hapa watanzania mnashabikia nini?
Mvumbo JF-Expert Member Joined Aug 20, 2015 Posts 3,491 Reaction score 12,168 Nov 14, 2020 #15 Ni kwa sababu "nyuku" ilitumika pande zote kwa wakati mmoja hivyo sensor ikachanganya taarifa.
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,280 Nov 14, 2020 #16 umemkwaza sana innocent dependent kwa hii thread yako.
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 Nov 14, 2020 Thread starter #17 Beef Lasagna said: Mbona unateseka Click to expand... Habari yako mboso khan upo
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 Nov 14, 2020 Thread starter #18 stephot said: Nilifikiri niko peke yangu mwenye hayo mawazo... Click to expand... Mtoto si wake aliuziwa jumba bovu na ndo maana hata huwa hampost sana nankumsema kama yule wakike
stephot said: Nilifikiri niko peke yangu mwenye hayo mawazo... Click to expand... Mtoto si wake aliuziwa jumba bovu na ndo maana hata huwa hampost sana nankumsema kama yule wakike
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 Nov 14, 2020 Thread starter #19 Kiranga said: Kuna watu wana muda mchafu kweli. Yani nikae kabisa nianze kumchunguza huyu mtoto kafanana na baba gani? Labda kama kwenye familia yangu. Click to expand... Habari yako mwenye muda msafi unayesoma thread ya wenye muda mchafu
Kiranga said: Kuna watu wana muda mchafu kweli. Yani nikae kabisa nianze kumchunguza huyu mtoto kafanana na baba gani? Labda kama kwenye familia yangu. Click to expand... Habari yako mwenye muda msafi unayesoma thread ya wenye muda mchafu
Rabonn JF-Expert Member Joined Nov 7, 2018 Posts 5,788 Reaction score 11,186 Nov 14, 2020 #20 Daudi Mchambuzi said: umemkwaza sana innocent dependent kwa hii thread yako. Click to expand... Ataumia sana jamaa
Daudi Mchambuzi said: umemkwaza sana innocent dependent kwa hii thread yako. Click to expand... Ataumia sana jamaa