Kiendi
Member
- Oct 7, 2016
- 44
- 75
Acheni kuwaita wachumba/wapenzi wenu majina rahisi kama vile
"Asali Wangu", "Chokoleti yangu"", "Sukari yangu".
Kuwaita majina hayo, kunawafanya waonekane wa bei rahisi.
Kwani baadhi ya vitu hivyo vinagharimu pesa ndogo sana.
Anzeni kuwaita wachumba wenu majina kama "Gunia langu la Mchele", "Pipa langu la mafuta ya Dizeli"", "Pipa langu la Petroli", "Simu yangu ya iphone 7"", "Range Rover yangu", "Kisima changu cha mafuta"", "Mfuko wangu wa Simenti"
Muwathamini Wachumba/wapenzi wenu.
"Asali Wangu", "Chokoleti yangu"", "Sukari yangu".
Kuwaita majina hayo, kunawafanya waonekane wa bei rahisi.
Kwani baadhi ya vitu hivyo vinagharimu pesa ndogo sana.
Anzeni kuwaita wachumba wenu majina kama "Gunia langu la Mchele", "Pipa langu la mafuta ya Dizeli"", "Pipa langu la Petroli", "Simu yangu ya iphone 7"", "Range Rover yangu", "Kisima changu cha mafuta"", "Mfuko wangu wa Simenti"
Muwathamini Wachumba/wapenzi wenu.