Tuwatambue wahitimu wa vyuo waliokosa kazi na tuwape mitaji!


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
.....Ukiwekeza kwa hawa wasomi zile milioni 50 kila kijiji na kila mtaa basi tarajia ajira kukua ...lakini hizi milioni 50 zikidakwa na matapeli na wachumia tumbo waliozoea kujilimbikizia mali ujue umeliwa....

Tuwatambue na tuwakamate wasomi wasiokuwa na kazi maalumu hapo Jijini tuwape mitaji kwa kuwakopesha ili wakajiendeleze na kuajiri wengi zaidi.

Anayeelewa na aelewe !
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Makonda ndo anawatafuta hao akawafunge,...hawana kaz
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
Makonda ndo anawatafuta hao akawafunge,...hawana kaz
Sidhani kama anawatafuta akawafunge...bali ni upotoshaji tuliouzowea unaofanywa na Special diploma branch of barvicha
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,263
Likes
30,566
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,263 30,566 280
Sidhani kama anawatafuta akawafunge...bali ni upotoshaji tuliouzowea unaofanywa na Special diploma branch of barvicha
Hivi unamtafuta mtu kwa kutumia polisi ili ukamnunulie Lunch?
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,459
Likes
10,579
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,459 10,579 280
Tatizo la ajira lipo kubwa tu, ni janga si hapa kwetu tu ni dunia nzima, hatuwezi kulitatua kwa kwenda na migambo kwenye nyumba za watu ni aibu.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
Tatizo la ajira lipo kubwa tu, ni janga si hapa kwetu tu ni dunia nzima, hatuwezi kulitatua kwa kwenda na migambo kwenye nyumba za watu ni aibu.
Discuss hiyo alternative niliyoitoa tuachane na issue za mgambo na polisi...nilitegemea sana wanaharakati waziongelee mil 50 za kila kijiji kumfikia mlengwa hasa yule atakayeweza kuziendeleza lakini wao ni porojo za kutetea majambawazi tu.
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,718
Likes
2,223
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,718 2,223 280
1. Mtaji wa kwanza ni maarifa anayoyapata huyo anayeitwa msomi kitoka shuleni. Ni vigumu kumpatia mtaji msomi.
2. Tzs. milioni 50 si kwa mtaji binafsi bali mtaji kwa umma kupitia vijijini.
3. Msomi anatakiwa kujiajiri kwanza kabla kusaidiwa kuajiri wenzake, kama anaweza.
JF tunataka innovative ideas zaidi ya ulichokiweka hapa.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
1. Mtaji wa kwanza ni maarifa anayoyapata huyo anayeitwa msomi kitoka shuleni. Ni vigumu kumpatia mtaji msomi.
2. Tzs. milioni 50 si kwa mtaji binafsi bali mtaji kwa umma kupitia vijijini.
3. Msomi anatakiwa kujiajiri kwanza kabla kusaidiwa kuajiri wenzake, kama anaweza.
JF tunataka innovative ideas zaidi ya ulichokiweka hapa.
Msomi akipewa mtaji huu wa milioni 50 atafanikisha ajira za wengi sana
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
Discuss hiyo alternative niliyoitoa tuachane na issue za mgambo na polisi...nilitegemea sana wanaharakati waziongelee mil 50 za kila kijiji kumfikia mlengwa hasa yule atakayeweza kuziendeleza lakini wao ni porojo za kutetea majambawazi tu.
milioni 50 kwa kila kijiji. hivi dar nayo kuna vijiji eeeeee? au wao hazitowahusu?
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,718
Likes
2,223
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,718 2,223 280
Msomi akipewa mtaji huu wa milioni 50 atafanikisha ajira za wengi sana
Msomi anayeshindwa kutumia maarifa kujiajiri hastahili kuaminiwa. Aende aajiriwe na kijiji kilichopewa hizo milioni 50 akifanyie kazi kimlipe mshahara.
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803