Mpaji Mungu
JF-Expert Member
- Apr 24, 2023
- 17,600
- 56,724
Mida mida flan sogea ibungu japo siku hz sijui kama panachangamka sana ila around 2020 palikuaga hot sanaSahih kbsa nakubaliana na Hilo mkuu wangu
Embu nitafutie piss moja matata nije niiimege baadae
Ni vzr pia kuwepo bar na toto dogo lenye wowo kubwaaa tumia pesa nnchi hi Kuna pesa snaa Ni wewtumwaka gani [emoji23][emoji23]wakati mnatusababisha watu tukakae bar
heeee😂😂😂😂😂Ni vzr pia kuwepo bar na toto dogo lenye wowo kubwaaa tumia pesa nnchi hi Kuna pesa snaa Ni wewtu
Ngoja tutakuwa nikikaliza vikao vyanguMida mida flan sogea ibungu japo siku hz sijui kama panachangamka sana ila around 2020 palikuaga hot sana
Hahahaha kumbe wee Ni pisiheeee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huku mwanza, bado dozi inaendelea hadi sasa umeme hakuna.Ni week Sasa imepita bila kuona adha yoyote ya umeme Ni mwanzzo mwisho mzigo upo Hadi nimekosa Cha kufanyia huu umeme yaani Ni full kuteleza na hi Ni baada ya kuwasha mtambo namba nane wa megawatt 235 na Sasa nimeamini kuwa kulikuwa Kuna shida ya upungufu wa umeme ktk mitambo yetu ya zamani
Sasa najiuliza ikiwashwa ule namba Tisa wakutoa nao megawatt 235 manake Ni Kwamba kutakuwa na Ziada ya megawatt 70 isiyo tumikaa popote pale ,kwa mujibu wa taarifa ya Tanesco na wizara kulikuwa na upungufu wa megawatt 400 tu na Sasa tumepewaa megawatt 235 na Bado mam wetu anakweda kuwasha zile megawatt 235 mtambo namba 9 March hi
Sasa piga hesabu vzr 2115-470 = 1645 hzo zote Ni megawatt ambazo zitakuwepo bila kutumika popopte pale
Basi mam wetu ikikupendeza shusha Bei ya umeme angalau ule wa elf kumi tuwe tunapata unit 40 badala ya 28 ya Sasa hivi
Kwa kufanya hvyo kura yangu ya 2025 nitakupaa na family yangu yote itakupigia kura uendee kuendeleea kula raha ktk kiti kikuu Cha ikulu
Jamani mnyonge mnyongeni Ila haki yake tumpe mama hapa kapambana mno
Mm nilijuwaga msanii fln tapeli hv kumbe yuko serious
Kwa SAS safarini mabibo DSM
0759085510
Wametubeep mda huu wamekata kidogo alafu wakarudisha, usiwape mapembeleo kabla hawajakuonyesha show hawatabirikiNgoja tutakuwa nikikaliza vikao vyangu
Nenda TU tena uwe unajichekesha hivyo HIVYOHahahaha kumbe wee Ni pisi
Ooh uko vzr nimekupenda. Buree naomba nije dm tuyajenge bibie
Huku walitubeep KIDOGOKigamboni hatuna Umeme tangu saa 1 asubuhi🙌
Niliona tangazo lao,wakisema utakatwa saa moja asubuhi na kurudishwa saa 11 jioni,wanasema wanaboresha miundombinu yao iwe imara.....kwa maelezo ya taarifa yao niliyoionahuku tabata since morning bila bila😂😂😂nshaoga mara 7
Mkoa mzima au kijiseuemu tu mnk mm nafahamu Ni nyamagana tu ndio kuna hitilafuHuku mwanza, bado dozi inaendelea hadi sasa umeme hakuna.
Tanesco wanatunyoosha.
wametuua😂😂 ngoja nivumilieNiliona tangazo lao,wakisema utakatwa saa moja asubuhi na kurudishwa saa 11 jioni,wanasema wanaboresha miundombinu yao iwe imara.....kwa maelezo ya taarifa yao niliyoiona
Wapi hiyo?Huku walitubeep KIDOGO
rudisha umeme kwanzaHahahaha kumbe wee Ni pisi
Ooh uko vzr nimekupenda. Buree naomba nije dm tuyajenge bibie
Kigambnoni Kuna shida hiyo kwanza Ni week nzima haitapatikana umrmem maeneo hayoKigamboni hatuna Umeme tangu saa 1 asubuhi[emoji119]
Exactly kbsaNiliona tangazo lao,wakisema utakatwa saa moja asubuhi na kurudishwa saa 11 jioni,wanasema wanaboresha miundombinu yao iwe imara.....kwa maelezo ya taarifa yao niliyoiona
Bint tunafanya marekebisho jioni saa 11 utarejeaa lain yote hyo Hadi Riversiderudisha umeme kwanza