Tuwalinganishe Katibu Mkuu CCM na wa CHADEMA

Tuwalinganishe Katibu Mkuu CCM na wa CHADEMA

Hebu tuwalinganishe hawa katika nyanja za:
1. Utendaji katika vyama vyao.
2. Uwajibikaji
3. Ujengaji wa hoja
4. Mafanikio yao.

Dr Mashinji na Ndg Kinana ni makatibu wa vyama vikubwa hapa nchini. Ni watendaji na wanaobeba ujengwaji wa vyama kwa ufupi ndio wanaoshika roho za vyama vyao. Je, unawaonaje katika uimarishaji wa vyama vyao?

Wajirekebishe wapi ili kuiinua Tanzania yetu?
Ni sawa sawa kulinganisha (Kinana) Barcelona na (Mashinji) Yanga.
 
Mashiji ni zaidi tena zaiiidi mno. Huwezi kumlinganisha na mkimbizi yule. On a CCM na seikali wanavyotetemeshwa na mikakati kabambe ya Dr.Mashinji. UKUTA uligharmu shs ngapi za serikali, Katafunua he.
Katibu si kelele no mikakati bwana.
ipi hiyo mikakati au operation za kijinga ndio mikakati yake? hahaa
 
mimi namkubali wa chadema kwavile anajenga hoja zenye maslahi ya nchi nzima lakini kinana nindani ya chama,hivyo machimji nibingwa
 
Mashiji ni zaidi tena zaiiidi mno. Huwezi kumlinganisha na mkimbizi yule. On a CCM na seikali wanavyotetemeshwa na mikakati kabambe ya Dr.Mashinji. UKUTA uligharmu shs ngapi za serikali, Katafunua he.
Katibu si kelele ni mikakati bwana.
Mikakati gani kaweka ikaonekana? hivi ndo tunavojimaliza kwa kujipa matumaini...Dr Slaa alikua mpiga kelele na mpanga mikakati hasa!..Mashinji butu bora hata Lissu ashike hicho cheo!.
 
Mashiji ni zaidi tena zaiiidi mno. Huwezi kumlinganisha na mkimbizi yule. On a CCM na seikali wanavyotetemeshwa na mikakati kabambe ya Dr.Mashinji. UKUTA uligharmu shs ngapi za serikali, Katafunua he.
Katibu si kelele ni mikakati bwana.
Hahahahaha wewe kweli hamnazo hivi unaongozwa na akili yako kweli au msukumo wa kisiasa tu.
 
Mashiji ni zaidi tena zaiiidi mno. Huwezi kumlinganisha na mkimbizi yule. On a CCM na seikali wanavyotetemeshwa na mikakati kabambe ya Dr.Mashinji. UKUTA uligharmu shs ngapi za serikali, Katafunua he.
Katibu si kelele ni mikakati bwana.
Dah... Ama kweli bado kuna stock kubwa sana ya zile pakiti kitaani[emoji12] [emoji12]
 
Hebu tuwalinganishe hawa katika nyanja za:
1. Utendaji katika vyama vyao.
2. Uwajibikaji
3. Ujengaji wa hoja
4. Mafanikio yao.

Dr Mashinji na Ndg Kinana ni makatibu wa vyama vikubwa hapa nchini. Ni watendaji na wanaobeba ujengwaji wa vyama kwa ufupi ndio wanaoshika roho za vyama vyao. Je, unawaonaje katika uimarishaji wa vyama vyao?

Wajirekebishe wapi ili kuiinua Tanzania yetu?
Mmoja in daktari mwingine ni jangili
 
linganisha kwanza mwenyekiti wako wa ccm na katibu wake kinana.
 
Hebu tuwalinganishe hawa katika nyanja za:
1. Utendaji katika vyama vyao.
2. Uwajibikaji
3. Ujengaji wa hoja
4. Mafanikio yao.

Dr Mashinji na Ndg Kinana ni makatibu wa vyama vikubwa hapa nchini. Ni watendaji na wanaobeba ujengwaji wa vyama kwa ufupi ndio wanaoshika roho za vyama vyao. Je, unawaonaje katika uimarishaji wa vyama vyao?

Wajirekebishe wapi ili kuiinua Tanzania yetu?
4.kuhusu mafanikio mmoja amefanikiwa saana kwenye Mali ikiwa ni pamoja na kumiliki meli zinazofanya biashara ya magendo mwingine akitegemea mshahara tu.Huyo wa meli ndo maana huwa hawasemi kabisa gwajima na mange...
 
Kinana ni Kiongozi mkubwa na anafahamika Kwa umahiri wake vijiji vyote kila sehemu. Ila huyo mashinji hafahamiki hata hapa kinondoni. Yaani Kuna wafanyakazi wa cdm bado hawamjui. Kinana yuko vizuri kila nyanja kutokana na kuwa kwenye chama chenye sera nzuri
Anafahamika kijijin kwenu
 
Huwezi linganisha messi na msuliva , kinana ni habari nyingine kaka masingi ni nani na hajulikani hata kwa wanachadema lambda ungesema slaa
 
Back
Top Bottom