Tuwalinganishe Katibu Mkuu CCM na wa CHADEMA

Tuwalinganishe Katibu Mkuu CCM na wa CHADEMA

Dr. wa siasa Slaa hata sizonje dr lakini tunajionea.. ...Dr. sio kigezo kwenye siasa
Slaa was real good, najua hata Mbowe anamlilia daily akiingia room alone.

Mashinji vs Kinana...
 
Nani Kati ya hao kamaliza tembo wetu? Mi simo jamani
 
Huyu Mashinzi hamna kitu....bora Tundu Lissu angekua katibu Mkuu.
Katibu Mkuu kwa chama kama Chadema anatakiwa awe more "aggressive" sasa huyu jamaa dah
 
Huyu Mashinzi hamna kitu....bora Tundu Lissu angekua katibu Mkuu.
Katibu Mkuu kwa chama kama Chadema anatakiwa awe more "aggressive" sasa huyu jamaa dah
Yeah, sio mtu anaongea kama anambembeleza mgonjwa, we need actions. Mugabe angempa walau Lissu, Msigwa au Lema kdg ingeleta impacts, maana CCM wanajiwekeza ka watatawala miaka 400
 
Yeah, sio mtu anaongea kama anambembeleza mgonjwa, we need actions. Mugabe angempa walau Lissu, Msigwa au Lema kdg ingeleta impacts, maana CCM wanajiwekeza ka watatawala miaka 400
Kweli Mkuu ama angefuta nyayo kama za Dr. Slaa alikua mkali pia...huyu jamaa angetakiwa abakie "behind the scenes" aratibu mambo
 
Acheni kumfananisha Kinana na wahuni wasiojielewa
 
Kweli Mkuu ama angefuta nyayo kama za Dr. Slaa alikua mkali pia...huyu jamaa angetakiwa abakie "behind the scenes" aratibu mambo
Nakumbuka nilikuwa nikickia Slaa anakuja wilayani kwetu enzi hizo nipo Kiteto, nilifunga ofisi mapemaaa nawahi nafasi ya mbele kumckiliza Slaa. Ila huyu Mashinji hata akija huku Rombo Mkuu nilipo hata idadi ya watu wa kata tu hatupotezi muda!!

Arudi akadunge wagonjwa nusu kaputi tu
 
Back
Top Bottom