Tuwachore Tu...........

VINS

JF-Expert Member
May 10, 2014
293
250
Teh teh teh!siyo mbaya kufikiria vitu vya kufikirika!
We unashangaa nini mkuu, mbona marekani anaomba msaada China? India na maendeleo yake yote kiteknolojia, ndio amerusha roketi yake ya kwanza kama sikosei mwaka huu
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
We unashangaa nini mkuu, mbona marekani anaomba msaada China? India na maendeleo yake yote kiteknolojia, ndio amerusha roketi yake ya kwanza kama sikosei mwaka huu
Nchi ambayo viongozi wake wanawaza kufanya ufisadi haiwezi kufika huko kamwe!
 

mtena

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
2,065
2,000
Duu cjui kpind hcho presida atakuwa nan ?nahsi kurasa nyng zitakuwa zimepambwa na scandal za rushwa tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Mr Hero Tuwachore tu, huyu kipanya huyu!!!! Jamii Photos 8

Similar threads

Top Bottom