Lovie Lady
JF-Expert Member
- Feb 5, 2023
- 2,826
- 4,676
HahahaaaWanawake siku mkijua mnachokitaka; na Masihi Atakuja siku hiyo hiyo wallahi ๐๐๐
Ku fake fake mwishowe iwe kweli๐คฃ[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mwenzio akikupenda nawe mpende, unajua maumivu ya mapenzi wee?? Hata kufake fake ili mwenzio niwe na amani.
[emoji24][emoji24][emoji24] ona hadi nakulilia jomoneee.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimechekaaaa mnooo, sasa wee unamsemea?? Unayajua yaliyo moyoni mwakeee?? Wee relaaaaaaxxx km ni baba tamu wakoo wee sereleka naeeKu fake fake mwishowe iwe kweli[emoji1787]
Huyu kazaliwa kupenda mbususu and mbususu he shall love till he dies.
Siwez kukubali um convert aanze kupenda vipenyo [emoji1787][emoji1787]
Leave IamBrianLeeSnr alone [emoji1787]
Roba ya mbao nipige ila sikuogopi tena[emoji1787][emoji1787]
Nilikua natania pia mpenzi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimechekaaaa mnooo, sasa wee unamsemea?? Unayajua yaliyo moyoni mwakeee?? Wee relaaaaaaxxx km ni baba tamu wakoo wee sereleka naee
Mie jana nilikua nachamgamsha jukwaa na yeye ndo alianza kunichokozaaa mie. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ni utani tyuuh.
Ila kuna saa nikahisi nyie ni couple kweli ujue๐คฃ๐คฃ[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimechekaaaa mnooo, sasa wee unamsemea?? Unayajua yaliyo moyoni mwakeee?? Wee relaaaaaaxxx km ni baba tamu wakoo wee sereleka naee
Mie jana nilikua nachamgamsha jukwaa na yeye ndo alianza kunichokozaaa mie. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ni utani tyuuh.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa kweli, tunatanianaa tusogezee siku.Nilikua natania pia mpenzi.
Tufurahi tuongeze siku za kuishi[emoji8][emoji3590].
Hata yeye huyo IamBrianLeeSnr anayoniambia najua ananitania tu hamaanishi[emoji3590][emoji8]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapanaaaa hata, afu hatujawahi hata kuchat kokote zaidi ya jukwaani, na ilitokea siku yeye kuna uzi alinizungumzia kuwa ananipenda sanaaa, hadi ananiotaa ndo kisangaa kikaanza.Ila kuna saa nikahisi nyie ni couple kweli ujue[emoji1787][emoji1787]
Acha kunipa bichwaaaBinadamu Mtakatifu ni kipaji kikubwa๐
Hahahha mkuu hatariiiHahahahaaa kibwengo Leejay49 na mvua nguo mwenye kiba100 Gily ๐๐๐๐ nimecheka sana huyu Binadamu Mtakatifu hafai kabisa kwenye jamii na tajiri mchawi Half american ๐๐๐๐
Hahahaaa! Noma sana!Hahahha mkuu hatariii
๐๐๐๐๐ Ila cocastic mungu anakuona![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapanaaaa hata, afu hatujawahi hata kuchat kokote zaidi ya jukwaani, na ilitokea siku yeye kuna uzi alinizungumzia kuwa ananipenda sanaaa, hadi ananiotaa ndo kisangaa kikaanza.
Watu walimsanuaa vya kutoshaaa,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uzi ulikua pambeeee au hukuwepooo wee.
Nilikua natania pia mpenzi.
Tufurahi tuongeze siku za kuishi๐โค๏ธ.
Hata yeye huyo IamBrianLeeSnr anayoniambia najua ananitania tu hamaanishiโค๏ธ๐
Ku fake fake mwishowe iwe kweli๐คฃ
Huyu kazaliwa kupenda mbususu and mbususu he shall love till he dies.
Siwez kukubali um convert aanze kupenda vipenyo ๐คฃ๐คฃ
Leave IamBrianLeeSnr alone ๐คฃ
Roba ya mbao nipige ila sikuogopi tena๐คฃ๐คฃ
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapanaaaa hata, afu hatujawahi hata kuchat kokote zaidi ya jukwaani, na ilitokea siku yeye kuna uzi alinizungumzia kuwa ananipenda sanaaa, hadi ananiotaa ndo kisangaa kikaanza.
Watu walimsanuaa vya kutoshaaa,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uzi ulikua pambeeee au hukuwepooo wee.
Shukrani laazizi wangu wa ubani NAKUPENDA SANAMi nilikua nakuokoa tu kama dada anayejaliโค๏ธ
Ndyooo sasa unakataa nn? Hadi nkaanza kukuchambaaaa, ukome kuzoea watu hovyo au kukurupukia [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ila cocastic mungu anakuona!