Tutegemee nini CCM ikishindwa ARUMERU? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee nini CCM ikishindwa ARUMERU?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Baba C, Mar 17, 2012.

  1. B

    Baba C Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ikishindwa Arumeru nategemea yafuatayo;
    • Mabomu ya machozi na askari wengi kujanzwa Arumeru
    • Kuchelewa kutangazwa matokeo rasmi hadi shinikizo la nguvu ya Umma
    • Pingamizi za kutengenezwa dhidi ya mshindi.
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ngoja tuone wenyeww watakavyohanya
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wapi Rejao?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Na wale wenzake,thatha,Malaria sugu,,,,,,,,,,,,,,,
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Acha kuiga thread za watu wewe yaani baada ya jana kuanzisha topic inayosema tutarajie nini cdm ikishindwa huko Arumeru bila hata aibu umeamua kwa makusudi kabisa kukopi na.kupesti
     
  6. B

    BMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    ccm ni chama kikubwa hakina waswas na ushindi wa arumeru,tunatarajia ushindi tena wa kishindo
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,330
    Likes Received: 3,535
    Trophy Points: 280
    Dawa ya CCM ni kudhibiti wizi tu, hawana ujanja wa kushinda bila wizi. Kula ccm, KURA CDM
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,933
    Likes Received: 5,084
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia itashindwa?
     
  9. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufukuzana kwenye CC na kubadiri katiba ya magamba, Rais (kiongozi mkuu wa serikali) asiwe mwenyekiti wa chama.
    Lowasa kukamata usukani wa chama, then Nape na wenzie finito!!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Watadai kuna baadhi ya makada wanakihujumu chama! Watadili nao!
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    meneja wao wa kampeni atatoswa. hii ilitokea tarime.
     
Loading...