tutaishije jamani?

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Bila English Premier League? Yaani weekend inakuwa ndeeeeefu.We mwezi august wewe,mbona hufiki?
 
Unatamani mwezi wa kupata sababu ya kulala a nje ndo a mkuu.
 
Unatamani mwezi wa kupata sababu ya kulala a nje ndo a mkuu.

huyu jamaa anatafuta sababu ya kupata nafasi ya kunywa biere na nyumba ndogo hapo rose garden au break point, naona shem kambana.
 
Njoo nikuoneshe timu ya majimaji utaipenda hadi basi.

Mwenzio nimekuwa mtoto mzuri,siku hizi na post mi pweint na kuamsha watu waende nyumba za ibada.Kama unabisha muulize mamndenyi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…