Tutafakari: Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Tutafakari: Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Makumbele

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2009
Posts
311
Reaction score
1,426
Kwa yanayoendelea nchini, mauaji ya wazi kwa raia na vitendo vya utekaji bila Rais kukemea - ni kweli Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Yaani, inatafakarisha sana:

1) Aliyetutangazia kifo cha Hayati Magufuli ni SAMIA.

2) Aliyesema Magufuli alikufa kwa COVID (Hakukuwa na taarifa ya kina juu ya kifo baada ya kauli hii) ni SAMIA.

3) Anayetuulia ndugu zetu na watoto wetu bila chembe ya huruma ni SAMIA.

4) Lakini, aliyewarejesha waliokuwa wametajwa waziwazi na Hayati Magufuli kuwa ni wezi wa mali za umma na watu hatari (Mtandao, kina Lugumi, Kizigha, etc) ni SAMIA.

5) Aliyepeleka Waziri Mkuu Majaliwa, aliyekuwa ameshatangaza angegombea kuendelea na Ubunge kusitisha kugombea dakika za lala salama ni SAMIA.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea Rushwa waziwazi zaidi ya kumsikia akihamasisha watu kula kwa urefu wa kamba zao ila kwa tahadhari.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea kupotezwa kwa uhai wa watanzania alioahidi kuulinda (masuala ya utekaji) zaidi ya kauli ya kuwa “Kifo ni Kifo tu”.

Rais ni Mfariji Mkuu wa Taifa, lakini kwa SAMIA imekuwa tofauti. Amekuwa mtu wa kututishia wananchi na zaidi kutukebehi kwa maneno ya maudhi sana.

Bado tunaamini tupo salama? Hili ni genge, inaelekea Samia anatumiwa na Mtandao kwa maslahi mapana.

Kinachoumiza zaidi ni taarifa za mtandao wa Wizi wa Mali za Umma uliosukwa kwenye Wizara zote na Mamlaka nyeti za Nchi ukiwa connected na Hazina ambao yeyote anayeonekana kutaka kuufichua huuawa haraka sana.

Tupo salama kama Taifa?

Tafakari, chukua hatua!
 
Wahuni walivyopanga. Majaliwa alikuwa Dar anatuambia JPM ni mzima wa afya na anafanya kazi.

Huyu mama wakati wote alikuwa Tanga wahuni wamemficha ili wa-ctreate alibi, kuwa wakati JPM anakufa yeye hakuwepo.

Uchunguzi utafanywa
 
Kwa yanayoendelea nchini, mauaji ya wazi kwa raia na vitendo vya utekaji bila Rais kukemea - ni kweli Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Yaani, inatafakarisha sana:

1) Aliyetutangazia kifo cha Hayati Magufuli ni SAMIA.

2) Aliyesema Magufuli alikufa kwa COVID (Hakukuwa na taarifa ya kina juu ya kifo baada ya kauli hii) ni SAMIA.

3) Anayetuulia ndugu zetu na watoto wetu bila chembe ya huruma ni SAMIA.

4) Lakini, aliyewarejesha waliokuwa wametajwa waziwazi na Hayati Magufuli kuwa ni wezi wa mali za umma na watu hatari (Mtandao, kina Lugumi, Kizigha, etc) ni SAMIA.

5) Aliyepeleka Waziri Mkuu Majaliwa, aliyekuwa ameshatangaza angegombea kuendelea na Ubunge kusitisha kugombea dakika za lala salama ni SAMIA.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea Rushwa waziwazi zaidi ya kumsikia akihamasisha watu kula kwa urefu wa kamba zao ila kwa tahadhari.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea kupotezwa kwa uhai wa watanzania alioahidi kuulinda (masuala ya utekaji) zaidi ya kauli ya kuwa “Kifo ni Kifo tu”.

Rais ni Mfariji Mkuu wa Taifa, lakini kwa SAMIA imekuwa tofauti. Amekuwa mtu wa kututishia wananchi na zaidi kutukebehi kwa maneno ya maudhi sana.

Bado tunaamini tupo salama? Hili ni genge, inaelekea Samia anatumiwa na Mtandao kwa maslahi mapana.

Kinachoumiza zaidi ni taarifa za mtandao wa Wizi wa Mali za Umma uliosukwa kwenye Wizara zote na Mamlaka nyeti za Nchi ukiwa connected na Hazina ambao yeyote anayeonekana kutaka kuufichua huuawa haraka sana.

Tupo salama kama Taifa?

Tafakari, chukua hatua!
CCM hatimaye tunaenda kuizima rasmi. 2030 siyo mbali
 
Kwa yanayoendelea nchini, mauaji ya wazi kwa raia na vitendo vya utekaji bila Rais kukemea - ni kweli Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Yaani, inatafakarisha sana:

1) Aliyetutangazia kifo cha Hayati Magufuli ni SAMIA.

2) Aliyesema Magufuli alikufa kwa COVID (Hakukuwa na taarifa ya kina juu ya kifo baada ya kauli hii) ni SAMIA.

3) Anayetuulia ndugu zetu na watoto wetu bila chembe ya huruma ni SAMIA.

4) Lakini, aliyewarejesha waliokuwa wametajwa waziwazi na Hayati Magufuli kuwa ni wezi wa mali za umma na watu hatari (Mtandao, kina Lugumi, Kizigha, etc) ni SAMIA.

5) Aliyepeleka Waziri Mkuu Majaliwa, aliyekuwa ameshatangaza angegombea kuendelea na Ubunge kusitisha kugombea dakika za lala salama ni SAMIA.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea Rushwa waziwazi zaidi ya kumsikia akihamasisha watu kula kwa urefu wa kamba zao ila kwa tahadhari.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea kupotezwa kwa uhai wa watanzania alioahidi kuulinda (masuala ya utekaji) zaidi ya kauli ya kuwa “Kifo ni Kifo tu”.

Rais ni Mfariji Mkuu wa Taifa, lakini kwa SAMIA imekuwa tofauti. Amekuwa mtu wa kututishia wananchi na zaidi kutukebehi kwa maneno ya maudhi sana.

Bado tunaamini tupo salama? Hili ni genge, inaelekea Samia anatumiwa na Mtandao kwa maslahi mapana.

Kinachoumiza zaidi ni taarifa za mtandao wa Wizi wa Mali za Umma uliosukwa kwenye Wizara zote na Mamlaka nyeti za Nchi ukiwa connected na Hazina ambao yeyote anayeonekana kutaka kuufichua huuawa haraka sana.

Tupo salama kama Taifa?

Tafakari, chukua hatua!
What a wicked woman!

Huyu fazafaka angekuwa Eva (the first woman God created) pengine Mungu angeamua kubadilisha mazima plan yake juu ya mankind.

Kungekuwa na Nobel prize ya uovu, Samia The Killer angeitwaa easily. I am telling you, zati bichi is stunningly evil.
 
Kwa yanayoendelea nchini, mauaji ya wazi kwa raia na vitendo vya utekaji bila Rais kukemea - ni kweli Magufuli alikufa kifo cha kawaida?

Yaani, inatafakarisha sana:

1) Aliyetutangazia kifo cha Hayati Magufuli ni SAMIA.

2) Aliyesema Magufuli alikufa kwa COVID (Hakukuwa na taarifa ya kina juu ya kifo baada ya kauli hii) ni SAMIA.

3) Anayetuulia ndugu zetu na watoto wetu bila chembe ya huruma ni SAMIA.

4) Lakini, aliyewarejesha waliokuwa wametajwa waziwazi na Hayati Magufuli kuwa ni wezi wa mali za umma na watu hatari (Mtandao, kina Lugumi, Kizigha, etc) ni SAMIA.

5) Aliyepeleka Waziri Mkuu Majaliwa, aliyekuwa ameshatangaza angegombea kuendelea na Ubunge kusitisha kugombea dakika za lala salama ni SAMIA.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea Rushwa waziwazi zaidi ya kumsikia akihamasisha watu kula kwa urefu wa kamba zao ila kwa tahadhari.

Sina kumbukumbu ya SAMIA kukemea kupotezwa kwa uhai wa watanzania alioahidi kuulinda (masuala ya utekaji) zaidi ya kauli ya kuwa “Kifo ni Kifo tu”.

Rais ni Mfariji Mkuu wa Taifa, lakini kwa SAMIA imekuwa tofauti. Amekuwa mtu wa kututishia wananchi na zaidi kutukebehi kwa maneno ya maudhi sana.

Bado tunaamini tupo salama? Hili ni genge, inaelekea Samia anatumiwa na Mtandao kwa maslahi mapana.

Kinachoumiza zaidi ni taarifa za mtandao wa Wizi wa Mali za Umma uliosukwa kwenye Wizara zote na Mamlaka nyeti za Nchi ukiwa connected na Hazina ambao yeyote anayeonekana kutaka kuufichua huuawa haraka sana.

Tupo salama kama Taifa?

Tafakari, chukua hatua!
Iddi Amin Mama
 
Back
Top Bottom