Tusipokuwa makini nchi hii itakuwa Mexico ya Afrika!

Tusipokuwa makini nchi hii itakuwa Mexico ya Afrika!

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
3,115
Reaction score
3,865
Katika magazeti ya leo kuna taarifa ya kundi moja la wauza madawa ya kuzua tafrani baada kuvurumishiana risasi za moto na jeshi la polisi. Mbaya zaidi Uhuru wameandika kwamba kundi hilo la waunza unga walikataa kujisalimisha wakidai kwanza waongee na mtoto wa kigogo mmoja ambaye hakutajwa.

Tusipokuwa makini nchi hii itageuka Mexco au Columbia ambako makundi ya wauza madawa ya kulevya yana siraha nzito na yana uwezo wa kuamua serikali gani itawale. Sumaye aliwahi kusema mbele ya safari Tanzania inaweza kupata rais anayetokana na fedha ya madawa ya kulevya! Tuliwahi kushutuka!

Mtoto wa kigogo ambaye walitaka kuongea naye kwanza kabla ya kujisalimisha ni nani?
DSC04741.jpg

 
Katika magazeti ya leo kuna taarifa ya kundi moja la wauza madawa ya kuzua tafrani baada kuvurumishiana risasi za moto na jeshi la polisi. Mbaya zaidi Uhuru wameandika kwamba kundi hilo la waunza unga walikataa kujisalimisha wakidai kwanza waongee na mtoto wa kigogo mmoja ambaye hakutajwa.

Tusipokuwa makini nchi hii itageuka Mexco au Columbia ambako makundi ya wauza madawa ya kulevya yana siraha nzito na yana uwezo wa kuamua serikali gani itawale. Sumaye aliwahi kusema mbele ya safari Tanzania inaweza kupata rais anayetokana na fedha ya madawa ya kulevya! Tuliwahi kushutuka!

Mtoto wa kigogo ambaye walitaka kuongea naye kwanza kabla ya kujisalimisha ni nani?

nimeskia hata mimi,kama wameweza kurushiana risasi za moto na polisi kwa muda mrefu hivyo basi wauza unga wapo vizuri sana
 
Huyo mtoto wa kigogo anajulikana sana. Kumtaja hapa ni kujitafutia ban
Genge la wauza madawa ya kulevya wanasuka mkakati wa kumweka mtu
wao kuwa rais wa nchi hii, na mkakati huo unaweza kufanikiwa ila Mungu
kwa kutuonea huruma anaweka mizengwe mikali kwenye mpango huo.
Sisi wanyonge tuendelee kumwomba sana Mungu aepushe mpango huo.
 
Katika magazeti ya leo kuna taarifa ya kundi moja la wauza madawa ya kuzua tafrani baada kuvurumishiana risasi za moto na jeshi la polisi. Mbaya zaidi Uhuru wameandika kwamba kundi hilo la waunza unga walikataa kujisalimisha wakidai kwanza waongee na mtoto wa kigogo mmoja ambaye hakutajwa.

Tusipokuwa makini nchi hii itageuka Mexco au Columbia ambako makundi ya wauza madawa ya kulevya yana siraha nzito na yana uwezo wa kuamua serikali gani itawale. Sumaye aliwahi kusema mbele ya safari Tanzania inaweza kupata rais anayetokana na fedha ya madawa ya kulevya! Tuliwahi kushutuka!

Mtoto wa kigogo ambaye walitaka kuongea naye kwanza kabla ya kujisalimisha ni nani?

Hoping atakuwa CROWN PRINCE
 
Mmm mnyonge nipo kimya na nimejificha, sina usemi ata punje maana naogopa kufuatwa mpaka huku nilipojificha wacha wafaidi Nchi yao.
 
Baada ya kukamatwa hutosikia kinachoendelea na baada ya muda kupita unakutana nao hao wauzaji mitaani wakitumia pesa hovyo kama vile majumbani mwao wana kiwanda cha kutengeneza pesa.
 
Back
Top Bottom