Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Nimesoma komenti zenu nimeona kama taifa vijana kwa wazee tuna ombwe ya uzalendo swala la kitaifa tunatakiwa kuwa kama wamarekani wanatanguliza umarekani ila susi tunatanguliza uccm,uchadema,uact na ucuf and etc

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Wewe mwenyewe una uccm, unategemea uchadema utakuacha salama kweli?
 
Nimesoma komenti zenu nimeona kama taifa vijana kwa wazee tuna ombwe ya uzalendo swala la kitaifa tunatakiwa kuwa kama wamarekani wanatanguliza umarekani ila susi tunatanguliza uccm,uchadema,uact na ucuf and etc

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Wamarekani umeenda mbali, wakenya inapokuja suala la national interest against other national, wako na uzalendo wa hali ya juu.
 
Hakika mkuu tubebe na mapanga na manatiiii kabsaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
inabidi walipwe kama tunavyolazimishwa kulipa kodi.
kila mtu apambane na hali yake

mjinga hajijui
 
Nimesoma komenti zenu nimeona kama taifa vijana kwa wazee tuna ombwe ya uzalendo swala la kitaifa tunatakiwa kuwa kama wamarekani wanatanguliza umarekani ila susi tunatanguliza uccm,uchadema,uact na ucuf and etc

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Uzalendo unaanzia ndani, ukianza kubagua watoto wako usitegemee uzalendo utakuwepo,

Wapinzani wanabaguliwa utazani sio Watanzania, mbunge kaenda kuchangia mifuko ya cement jimbo jirani anakamatwa wakati yule wa CCM anazunguka bara na visiwani hafanywi kitu halafu unataka uzalendo.

Juzi Sumaye kanyang'anywa shamba lake eti hajaliendeleza wakati kuna viongozi wa CCM wana hadi ekari elf moja ni mapori tupu, kila siku wabunge wa upinzani wanawekwa ndani hakuna anayekemea, leo unakuwa na gutz gani kumwambia Bulaya awe mzalendo?
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller

Mshikamano unaohitajiwa ni wa kufanya mambo kwa hekima na uwazi. Huu wako ni mshikamano wa kupelekana upotevuni. wengine hawataki kwenda huko
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Ingekuwa rahisi mbona wote tungesimama?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona unalazimisha kitu kisicho na mantiki kama maamuzi anayofanya kila siku Mzee wa magongoni
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Hapana kweli kama kweli tunadaiwa ,mm binafsi siungaani kwene umoja wakipuuz wa madeni tena eti kisa ndege si bora tungeungana kutetea wafanya biashara wa ndani kwanza wanao daiwa na TRA,...kma deni kweli lipo tulilipe tu ndege kitu gani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uzalendo unaanzia ndani, ukianza kubagua watoto wako usitegemee uzalendo utakuwepo,

Wapinzani wanabaguliwa utazani sio Watanzania, mbunge kaenda kuchangia mifuko ya cement jimbo jirani anakamatwa wakati yule wa CCM anazunguka bara na visiwani hafanywi kitu halafu unataka uzalendo.

Juzi Sumaye kanyang'anywa shamba lake eti hajaliendeleza wakati kuna viongozi wa CCM wana hadi ekari elf moja ni mapori tupu, kila siku wabunge wa upinzani wanawekwa ndani hakuna anayekemea, leo unakuwa na gutz gani kumwambia Bulaya awe mzalendo?
Nimekusoma vizuri na kukuelewa na ndiyo maana kuna usemi kila utawala una kitabu chake! Tukianzia hapo tunasababu za kujiuliza kuliko kufanya mazoea unapoona hautendewi haki na mkuu wa nchi kama wapinzani hamjaonyesha nia yakuona mkuu wanchi,nia mliyonayo niya kwenda kama mnatembea mchakamchaka au maandamano tafuteni wazee wa busara mkiwa na hoja nzito mkononi mukamuone mkuu wanchi tuone kama hatawasikiliza hii nikwamjibu wa maono yangu na mimi nawaibia maono yangu jaribu Leo!.
 
Nimekusoma vizuri na kukuelewa na ndiyo maana kuna usemi kila utawala una kitabu chake! Tukianzia hapo tunasababu za kujiuliza kuliko kufanya mazoea unapoona hautendewi haki na mkuu wa nchi kama wapinzani hamjaonyesha nia yakuona mkuu wanchi,nia mliyonayo niya kwenda kama mnatembea mchakamchaka au maandamano tafuteni wazee wa busara mkiwa na hoja nzito mkononi mukamuone mkuu wanchi tuone kama hatawasikiliza hii nikwamjibu wa maono yangu na mimi nawaibia maono yangu jaribu Leo!.
Mkuu wa nchi ndiye aliyesema siasa hadi 2020 hata ukimuona haitasaidia, unafikiri yeye haoni yanayotendwa na wasaidizi wake,

unafikiri hajui Bulaya kakamatwa kwa kuchangia mifuko 50 ya cement kwa ajili ya shule, umesikia hata akimkemea DC akimuweka ndani mwalimu kwa kushindwa kutaja jina la DC, hujui kuwa ndiye aliyewazuia wabunge wa CCM kwenda kumtembelea Lema gerezani, hujui kuwa ndiye aliyeapa angekuwa yeye Shein asingemlipia Seif matibabu, huyo ndiye unataka waende kumuomba.
 
Yeah kama kweli tuna deni basi lilipwe, lkn siasa za kushadadia wazungu na kuwashawishi kuishtaki Tanzania huo sio uzalendo wa kweli, huwez ukawa wa kwanza kufurahia na kushangilia makosa yanayo au yaliyiwah kufanywa na watanguliz kama njia ya wewe kuonekana mwema kwa wananchi, unaweza kuthaminika kwa mengi uliyofanya lkn moja tuu likatoa thamani yako na kujua kwamba kumbe yote huwa unafanya kwa unafiki tuu, hii ni Tanzania ya Magufuli na tunamuunga mkono, ongea tuu kwa sababu haupo Rwanda, otherwise tungesikia mengine, Tuendelee kukusanya kodi kila sehemu, Tanzania tutafika tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Tushakubali kutoa kianzio so itakuja tu!
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Sijui kama tusi uliloanza nalo litaleta mshikamano, kitakacholeta mshikamao ni haki kwa wote na sio kwa wanaccm pekee. Uzalendo ni pale unapoitaka serikali ilipe madeni uyasiyokuwa na sababu yakiwamo ya walimu na wastaafu wa EAC. Hivi Musukuma anayeutaka tujivunie kuwa na madeni ndiye mzalendo wa kweli? Kama wanaccm mnataka uzalendo wa aina hiyo basi si bure, mmerogwa, tujifunze kuilazimisha serikali ilipe madeni tuache siasa za kijinga.
 
Nimesoma komenti zenu nimeona kama taifa vijana kwa wazee tuna ombwe ya uzalendo swala la kitaifa tunatakiwa kuwa kama wamarekani wanatanguliza umarekani ila susi tunatanguliza uccm,uchadema,uact na ucuf and etc

Samsung SH 8 Mobile Traveller
unadhani serikali ya marekani inawanyanyasa raia wake na vyama vya upinzani kama mnavyofanya nyie CCM huku Tanzania. uzalendo haujengwi kwa kuleta chuki kwenye jamii.
 
Back
Top Bottom