Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Nimekusoma vizuri na kukuelewa na ndiyo maana kuna usemi kila utawala una kitabu chake! Tukianzia hapo tunasababu za kujiuliza kuliko kufanya mazoea unapoona hautendewi haki na mkuu wa nchi kama wapinzani hamjaonyesha nia yakuona mkuu wanchi,nia mliyonayo niya kwenda kama mnatembea mchakamchaka au maandamano tafuteni wazee wa busara mkiwa na hoja nzito mkononi mukamuone mkuu wanchi tuone kama hatawasikiliza hii nikwamjibu wa maono yangu na mimi nawaibia maono yangu jaribu Leo!.
wapinzani wakamuone mkuu wa nchi ili wambembeleze kuomba nini?
 
unadhani serikali ya marekani inawanyanyasa raia wake na vyama vya upinzani kama mnavyofanya nyie CCM huku Tanzania. uzalendo haujengwi kwa kuleta chuki kwenye jamii.
Kaka huu ni muundo wa serikali hata ccm wanalia lakini huu ni mfumo wa utawala.
 
Kuna makundi mengi ya watu wanahisi wameumizwa na kudhalilishwa na serikali, mfano Sumaye, Lema, Ulimboka, wafanyabiashara, waliotumbuliwa, waliokua na vyeti feki, watumishi nk. Nadhan itakua vigumu watu hao kuwaeleza maana ya uzalendo. Cha kufanya ni kwamba tujifunze namna bora ya kukabiliana na changamoto zinazotukabili kwa kuangalia athari zinazoweza kutokea. Suala la vyeti fake lingeweza kutafutiwa suluhu na ufumbuzi ndani ya Mwaka na watu wakajiandaa. Tujifunze kupunguza hasira wanazokua nazo watu kwani nao ni watanzania na wanahitajika kulijenga taifa. Baada ya yote hayo nini kimebadilika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani kama wale wenye kuanzisha propaganda wakichelewa kulianzisha lingine, siku si nyingi wodi za vichaa zitapanuliwa hadi chini ya mwembe. Kwa namna hii, hiyo bombadier ije tu jamani watu weshawehuka. Hata asiyeujua uwanja wa ndege upo wapi kawehuliwa na TL kutuambia kuwa ndege imekamatwa kwa sababu ya deni.
 
upuuzi mtupu umeongea tusimame kama taifa?unaumwa?kwani wakati ananunua alitushirikisha?
Ulitaka uitwe katika kuhesabu pesa au kusaini document??funguka nijue unatumia nini kufikiri!!
 
basi hautufai muundo wa serikali unaonyanyasa watu wake.
Nikweli ujue demklasia afrika bado tulipodhani ipo wao ndo wanasigina kabisa mfano SA waliua watu wao wenyewe kisa migodi wakalaza kama mia hivi twende Egypt tuliona aliyeshinda alitolewa katika serikali kisa ni mdini sasa sisi hatutaki kufika huko palipo na kosa tutafute njia mbadala yakumaliza tofauti pia tukizingatia utawala tulionao tunaji squeeze accordingly ni hayo Mheshimiwa.
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Mbona kwenye kugawana mabilioni ya dili huwa hatusimami pamoja kugwana japo buku buku kila mtu???
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Kwenye Kudaiwa madeni yaliyotokana na Kukurupuka Kuvunja Mikataba ndio Mnasihi "Mshikamano"???


Je Tunavyobaguana based on itikadi zetu za kisiasa hilo hamlioni?


Tunavyonyanyasika na Hao wateule miungu watu hilo hamlioni?


Hapa mlipe Deni tu msituletee usanii wa maigizo ya Uzalendo Uchwara.

Kila siku mmekuwa mkipewa Ushauri na Wapinzani kuhusu kuacha tabia ya kukurupuka kurupuka kwani inalisababishia Taifa Hasara lakini mmekuwa mkipuuza,nashupaza shingo mkijifanya wajuaji wajuaji while hamjui. Eg Samaki Wa ile Meli, Uvunjaji wa Sheli kule Mwanza, kuvunja Nyumba za Watu Kibabe bila kujali wala kuheshimu Sharia na Kuachisha Watumishi Kazi kwa Tamko la Mropokaji Mmoja lisilozingatia Sharia wala kanuni za Utumishi alafu siku mkitakiwa Kulipa mnaomba "mshikamano"!!!!


Alafu mbona mlikuwa mnafanya Siri?


Bila Lissu sisi Wadanganyika tungejulia wapi hayo?
 
Usimame na kushikamana nani, n hao mnaowaweka rumande kila siku kwa makosa ya kuchonga?.Lipa deni,acheni kukurupuka,acheni kutumia ubabe tumieni akili.
 
Deni la toka 2009 linatiliwa mkazo baada ya kuzuia makinikia, hapa ni kamba kanada kwa ujumla wanataka maendeleo kwa kampuni zao cha ajabu baadhi ya watanzania hawataki maendeleo na kampuni yao na nchi yao, wanaungana na wakanada wanaopigania maslahi yao.
Hiki ni kituko cha karne, kuna mida nawakibali sana wakenya inapokuja suala la national interest wako pamoja sana.
Kwa akili za Kilumumba unataka Deni hilo lilipwe lini na likiwa limefika Bilioni ngapi?

Deni lilikuwa 37-40 Bilioni tuliposhindwa awali na tukakata Rufaa Tukashindwa tena so hatukuwa na Ujanja Mwingine zaidi ya Ku negotiate namna ya Kulilipa Deni hilo. Lakini tukajitia viburi HATUKULIPA.

Sasa Deni limefikia billion 87 bado mnataka msilipe ili lifikie Bilioni 100 au?


Dawa ya Deni ni kulipa kisha acheni kukurupuka case ya Makinikia inafuata tuombe Mungu tushinde tukishindwa Mtalipa tu na mtalipa vinginevyo itadakwa hata ndege yake ikienda huko duniani.
 
Hahahahah tusimame kama nani?? Kwani saiz tumesimama kama nini??[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Lipeni hela nyinyi[emoji28][emoji28]
 
dawa yao 1 tu.
Tufukuze makampuni yote ya canada.


dawa ya moto ni moto.
 
Unataka Wazee Wa heshima wakajadili nini?

Unadhani hekima zinapita Katiba ya Nchi?

Hayo anayoyazuia huyo "mtakatifu" wenu sio hisani bali ni haki zilizopo kwenye katiba. Ila zinazuiwa kwa kundi moja huku zikiachiwa kwa kundi jingine mnadhani sisi tuwajinga wa kiasi hicho?


Hizi double standards hamzioni? Wengine wameichishwa kazi kwa kuwa hawakuwa na vyeti/walifoji lakini wengine wanatukuzwa wachape "kazi" kana kwamba Uraia Wetu una madaraja.
Wengine wanaporwa ardhi zao kwa kigezo cha kutoziendeleza lakini KM kadhaa near by kuna wengine wa chama kingine nao wana maelfu ya Ekari hayajaendelezwa wameachwa unataka tuwaeleweje?

Mtavuna hiki mnachokipanda.
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Mimi nafikiri tusimame kama taifa tuiambie hii serikali ya makinikia ilipe deni lote inalodaiwa kuepukana na deni kuongezeka kwa sababu ya riba!
 
Unataka Wazee Wa heshima wakajadili nini?

Unadhani hekima zinapita Katiba ya Nchi?

Hayo anayoyazuia huyo "mtakatifu" wenu sio hisani bali ni haki zilizopo kwenye katiba. Ila zinazuiwa kwa kundi moja huku zikiachiwa kwa kundi jingine mnadhani sisi tuwajinga wa kiasi hicho?


Hizi double standards hamzioni? Wengine wameichishwa kazi kwa kuwa hawakuwa na vyeti/walifoji lakini wengine wanatukuzwa wachape "kazi" kana kwamba Uraia Wetu una madaraja.
Wengine wanaporwa ardhi zao kwa kigezo cha kutoziendeleza lakini KM kadhaa near by kuna wengine wa chama kingine nao wana maelfu ya Ekari hayajaendelezwa wameachwa unataka tuwaeleweje?

Mtavuna hiki mnachokipanda.
uonevu umezidi sana mkuu...leo mfanyakazi wa sekta binafsi ukipoteza kazi unakufa...Mifuko ya jamii haitaki kutupatia fedha zetu...Nini maana ya social security....maana yake ni Wazee security?
 
Back
Top Bottom