Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Tusimame kama Taifa tuiambie Canada walete ndege yetu!

Laana ya kula rambirambi ni mbaya sana huwa haiwatafuni individuals tu bali hata serikali au taifa
 
Dawa ya deni ni kulipa
Deni la toka 2009 linatiliwa mkazo baada ya kuzuia makinikia, hapa ni kamba kanada kwa ujumla wanataka maendeleo kwa kampuni zao cha ajabu baadhi ya watanzania hawataki maendeleo na kampuni yao na nchi yao, wanaungana na wakanada wanaopigania maslahi yao.
Hiki ni kituko cha karne, kuna mida nawakibali sana wakenya inapokuja suala la national interest wako pamoja sana.
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Inasikitisha kwa kweli kuona serikali ya Canada imeingilia ili swala kiujanja ujanja lakini sisi tunaoibiwa na maskini ndio tunawapigia debe!!
 
Nimemaliza kama kichwa cha habari,kinavyoelezea
Wanapuuzi wanabeza lakini kama nchi tuwe na umoja na silazima serikali iwasikilize maneno ya wapinga umoja,serikali inawashauri wake wanatosha ikiitajika kufanya hivyo itafanya ila sikwakushinikizwa.
Tanzania yetu,mshikamono wetu ndiyo nguzo yetu.

Samsung SH 8 Mobile Traveller
Mwambie bosi aruhusu maandamo tushinikize Canada waachie ndege yetu
 
JPM mwenyewe kuna video kila siku kwny Tv inaonyeshwa akisema KUKOPA MSIBA KULIPA MATANGA,tulipe tu hakuna namna.

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
 
Tanzania v/s Canada
1) Barrick Gold
2) Stirling Civil Engineering Ltd
3) ......
 
acha kututia ujinga tusimama wapi wote tuseme wakati mnapewa ushauri mnaukataa? simama peke yako
 
Deni la toka 2009 linatiliwa mkazo baada ya kuzuia makinikia, hapa ni kamba kanada kwa ujumla wanataka maendeleo kwa kampuni zao cha ajabu baadhi ya watanzania hawataki maendeleo na kampuni yao na nchi yao, wanaungana na wakanada wanaopigania maslahi yao.
Hiki ni kituko cha karne, kuna mida nawakibali sana wakenya inapokuja suala la national interest wako pamoja sana.

Mtoto wako akiwa mwizi kumficha uvunguni sio uzalendo, utasababisha nyumba yote ichomwe moto na raiya wenye hasira kali.

Dawa ya deni ni kulipa.
 
Nimesoma komenti zenu nimeona kama taifa vijana kwa wazee tuna ombwe ya uzalendo swala la kitaifa tunatakiwa kuwa kama wamarekani wanatanguliza umarekani ila susi tunatanguliza uccm,uchadema,uact na ucuf and etc

Samsung SH 8 Mobile Traveller
 
Back
Top Bottom