Tusidanganyane: Hapa lazima moto utawaka tu!

Tusidanganyane: Hapa lazima moto utawaka tu!

Huwe zi kutreini red brigade mia tano walinde kituo kimoja? Hiyo itakuwa ni upotevu wa rasilimali watu. Ninavyodhani redi briged 1 anatosha kwa kila kituo.
 
Tutazilinda kura kwa gharama yoyote na hatutoruhusu watu wasiohusika kuingiza mabox au chochote ndani ya vituo vya kupigia kura
 
Sijui ccm mmepata wapi wazo hili la kuwafukuza watu kutokukaa kwenye vituo. Kama kweli mnataka kutenda haki ni kitu gani kinawasumbua?? Mzee Lubuva kishasema, kila kituo kuwa na watu sio zaidi ya 450. Hivi kweli, watu 450 watapiga kura mpaka usiku useme yule polisi atakayekaa mwisho wa mstari ataingia saa 2 usiku ndani??
Swali jingine, hata tukimleta mlevi, atashindwa kuhesabu kura 450 x 3 yaani 450 za rais, 450 za Mbunge na 450 za diwani kwa muda huo wa masaa 2 yaliyobaki kabla ya jua kuzama kama huyo msimamizi anataka kutenda haki na kuitakia amani nchi yake?
CCM, acheni mchezo huu mchafu kwani utatuletea mauti watz. Tunaomba, tangazeni mapema hizo kura na haiwezekani utangaze bila mtu wa kutangaziwa. Ndo maana mtunga sheria hiyo akasema watu wakae mita 100 kutoka kituoni ili wakusikie ukitangaza sio akalale nyumbani. Atakusikiaje????
 
Mita 200 ni halali mwaka huu ndiyo mmeona sheria hiyo haifanyi kazi ila tu miaka ya nyuma .mmechemka sana ccm
 
nani kakuambia sisi tutakaolinda Kura zetu ni ma jobless? kama Huna taarifa mimi ninaaza likizo rasmi kwaajili ya kupiga Kura na kulinda Kura kwa kukaa mita200 toka kituoni
Hivyo viroba utakua umekunywa wewe
 
Hivi hufahamu kuwa kwa sasa: Ni Watanzania million 10 tu ndiyo wanachama katika vyama vya siasa vilivyopo Tanzania. Kati ya hao millioni 6 wako CCM, mil 3.5 wako CHADEMA na 0.5 ml wako kwenye vyama vingine. Hivyo hadi sasa CCM ndiyo chama kikuu cha siasa kwa maana ya kuwa na wanachama wengi zaidi. Watazania millioni 40 hawako kwenye chama cho chote cha siasa.

Akili mgando. Zaidi ya asilimia 80 ya wanachama wa CCM hawatapigia mgombea wa CCM wa uraisi kura mara hii kwa taarifa yako
 
Wewe fikiria eti vijana 500 wa UKAWA, 700 wa CCM na 50 wa ACT watakuwa wamekizunguka kila kituo cha kupigia kura hapo tarehe 25 Oct kuanzia saa mbili asubuhi hadi kesho yake wakilinda kura za vyama vyao visirubuniwe! Vijana hawa ambao kwa vyo vyote vile wengi wao watakuwa ni wale wasio na kazi (jobless), wakiwemo wavuta bangi, watumiaji wa viroba haramu (gongo), vibaka n.k. Watakuwa wameweka uzio mita 200 toka kituo cha kura. Hakuna huduma choo wala nyingine yo yote kuwahudumia vijana hawa.

Sasa tunaaminishwa kwamba kwa hali hiyo moto hautawaka kweli? Hili wala si jambo la wanasheria, ni suala la usalaama wa wananchi na halina mjadala.

Peleka huko ujinga wako
 
nani kakuambia sisi tutakaolinda Kura zetu ni ma jobless? kama Huna taarifa mimi ninaaza likizo rasmi kwaajili ya kupiga Kura na kulinda Kura kwa kukaa mita200 toka kituoni
Hivyo viroba utakua umekunywa wewe

Eti jobless utadhani anawalisha yeye... Ccm imeharibu sana nchi hii
 
Nyie CCM hao vijana mnawatukana na kuwaita wavuta bangi,Wanywa viroba na bado mnawaita wapumbavu,halafu eti mnataka kura zao. TUTAMPIGIA KURA EDWARD LOWASSA KESHOKUTWA.
 
Back
Top Bottom