Nimekuelewa mkuu wangu,,, nimefanya zoez mpka mwisho nimefanikiwa,,,, lakin shida ni hii nimeenda mpka kuchukua coin imeload ww kamekuja kale ka mesej ka patcher kenye yes na No, nimeweka yes lakn imeload bdae inaniambia validity purchase is 0,shida n nn???
Sent using
Jamii Forums mobile app
hili tatizo sio kwako tu bali hata mm limeshanikuta kwenye baadhi ya games ambapo apk inakubali ku patch lakini nikitaka ki hack niongeze coins inagoma nadhani hii inatokea kwenye apks nyingi za miaka ya hivi karibuni ambapo mqmbo ya security kwenye apps yamekuwa makubwa mno .
NINI CHA KUFANYA
Kama tatizo kama hili limewahi kukutokea itabidi utumie second alternative ambayo haiusishi luckypatcher .nayo ni hii
SECOND ALTERNATIVE
tuchukulie mfano game lililokataa ku be hacked coins ni hili la morden combat 3.
kabla haujaanza hakikisha unaijua kwanza version ya apk yako kwa kuwa kama tu assume umechukua game la version 1.2 kisha ukaliinstall baadae ukaifuta apk yake ya v1.2 na ukaingiza v 1.3 au 1.4 kisha ukatumia ile ile cache file ya v 1.2 kwa apk ya v 1.3 au 1.4 basi ita crash na haitasoma hata hivyo kuna baadhi ya games hasa zile za nyuma sana kama batman the dark knight rises na nyengine huwa zina share similar cache file.kwa apk versions tofauti tofauti.
UTAJUAJE APK VERSION?
Kuna njia nyingi za kujua apk file versions ila nyingi huwa zinakosa full dertails na hata kuwa za uwongo njia sahihi ni kudownload app ya (Esfile explore) playstore hii app ni powerfull ila sio kama (Zarchiver) kwa hivyo ni muhimu ukawa nazo zote mbili (Zarchiver pamoja na Esfile explore) sasa ukisha install hiyo app (Esfile explore) ifungue kisha itakupeleka moja kwa moja kwenye device storage (internal system ) kwa mfumo wa ma folders mengi mengi mno sasa utakachotakiwa kufanya SCROLL kutokea kulia kwenda kushoto yaani ( B <------- A ) hapo itakupeleka kwenye USER APPS ambapo utaweza kuona apps nyingi ambazo umeisha ziinstall na ziko ndani ya simu sasa gusa app moja wapo unayopendekeza kujua version yake kisha yatakuja maelezo na full version yake na utaijua kuwa ni version gani.
BAADA YA KUIJUA VERSION SASA.
sasa baada ya kujua apk file version yako itakubidi uende google na kusearch kama ifuatavyo (kumbuka tuli assume kuwa ni morden combat 3 ndo limegoma) tuchukulie mfano ni v 1.2 :
utasearch hivi morden combat 3 v 1.2 modded apk kisha zitakuja links mbali mbali na utachagua moja wapo kisha utaangalia na maelezo yaliyotolewa hapo kwa kuwa ina depend na website yenyewe utaidownload na kisha njia za kuinstall utafuata hizi.
1.KAMA GAME LIN CACHE FILE
kama ni apk yenye cache file itakubidi uka rename lile cache file au wengine huita folder kwa kuongeza herufi moja kwa mbele yaani kwa ku rename hii itakufanya kukata link zilizopo baina ya apk na cache file lako na kukufanya usipoteze data wakati wa kufuta apk husika. kisha utaenda kufuta ile apk ambayo sio modded na kuinstall ile modded apk kisha utaenda kufuta ile herufi uliyoongeza.hapa game litakuwa tayari.
2.KAMA GAME HALINA CACHE FILE
kama game halina cache file basi utaifuta hiyo apk yako ya mwanzo ambayo sio modded na kuinstall hiyo modded kish itakuwa tayari.
"ALAMSIK"