nyigo Jn.
JF-Expert Member
- Sep 21, 2015
- 269
- 96
Mkuu ww ni hatar sana aise nimepractise hiyo kitu na nimefanikiwa sasa nina maswali mawili kwakopitia hapa mimi binafsi imenisaidia
Junior Hamis, post: 19648984, member: 167548"]ngoja ninaribu kuelekeza japo kwa kifup.... hapa ki2 cha kwanza inabidi kutumia simu ya mhusika yaani (victim phone) ukishakuwa nayo ingia kwenye browser serch www.mobile-tracker-free.combaada ya hapo install hyo app... ingia setting, security then select unknown source ili kuruhusu installation of apk..... then
... ukishamlza ku download![]()
![]()
then create account by using email
baada ya ku create account italeta hapa
select unavyohtaji kama ni sms, photos, recorded call audio, location nakadhalika kwa wale ambao wana rooted devices unaweza select social networks pia kama Facebook na whatsapp and others
then log in
weka tick kwenye to accept agreement the log in italeta hivi
select then
select social networks for rooted phone the
after pls wait itakubali hiv
theb baada ya hapo umemalza utakuwa una log in kwenye website www.mobile-tracker-free.com kwa kutumia device yoyote utakuta kila ki2 kama hivi
then
kama ni audio za call
na vingine..... nawasilisha[emoji26] [emoji26] [emoji26] [emoji26] nb:do this at your own risk.... sihusiki na ndoa ya mtu...![]()
1.uki install hii apps kwe cm muonekano wa maandishi unabadilika je hakuna namna naweza install hii apps bila kuathir mwonekano wa awali wa simu?
2.baada ya kuinstal hii apps sion icon yake mkuu hilo lipoje?