Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Habari wadau,
Naomba mnisaidie hapa;
Nlikuwa naanda Annual report kwenye laptop yangu nka save desktop ila baadae naichk haipo
 
Wadau naomba kujuzwa app inayoweza kusoma temple/speed ya beat/wimbo pindi tu nnapo-play beat/wimbo husika kunako simu.

Shukran Sana.
 
King user na super user sio apps za kuroot

Kuroot iyo simu yako tumia CF-Root Download

Hii njia ya computer ni dk 1 tu na ni uhakika

Ukitaka kubahatisha jaribu framaroot na towel root hizi bila computer. .ila zote zikigoma njia itayokufaa ni hiyo ya pc ambapo utapata zip ya chainfire..jamaa ndo mbabe wa kuroot hizo samsung

Ukiwa super user utafanya mengi kuliko kinguser ambayo utapewa na king root kuna kaz itachemka kufanya.
Mfano wa kazi hizo ambazo nitashindwa kufanya pindi nikitumia kingroot
 
Ni nani jamani aliyefanikiwa kuchakachua program ya cerberus kwakutumia lucky patcher.
Anielekeze tafadhali
 
Hiyo app nimetengeneza mimi ina lugha ya kiswahili pia. Kwa akina dada kufuatilia mzunguko wa hedhi na kujua siku zipi za kuepuka kupata ujauzito au ni siku zipi za kupata ujauzito kwa wale wanaotafuta watoto. Kina kaka pia mnaweza kuwa nayo ujue mzunguko wa mwezio unaendaje. Na mengine kibao...
Na utatumia data zao kufanyia nini?
 
naomben mnisaidie jaman mm kwng OgWhatsapp inatokea iv....
na ata nikilekebisha saa bado haifanyi chochote.
 

Attachments

  • Screenshot_20170128-150842.png
    Screenshot_20170128-150842.png
    15.9 KB · Views: 107
Wakuu kuna app naitumia inaitwa CM security ni nzuri sana kwa kweli. Pamoja na mengine mengi inafanya yafuatayo:
1. Kulock application kama whatsapp, fb, gallery, messages n.k kwa kutumia password, hivyo hamna mtu atakaeweza kufungua bila password. NB: Mtu atakaejaribu kuingiza password isiyo sahihi mara tatu atapigwa selfie ya kimya kimya bila kujua. Mwenyewe ukija utakuta picha ya huyo intruder mpaka mda, na email utatumiwa pia.

2. Kama ukipenda ina uwezo wa kufanya mtu yeyote asipokee simu itakayopigwa, kwa maana kwamba mtu akipiga ni mpaka uweke password yako ndo hiyo call inaweza kupokelewa.

3. Inafanya kazi kama antivirus yenye kuscan simu yako, pamoja na webpages utakazokua unatembelea, na hata ukidownload kitu itakwambia kama ni salama au la.
Hayo ni machache, ila inafanya mengi kwa kweli. Binafsi nimeipenda, naamini mtaipenda pia. CM security inapatikana bure playstore
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom