TUSEME UKWELI TU Jamani! UTACHAGUA NINI KATI YA HIVI!

Mr Mp galos

Member
Dec 9, 2018
28
75
Wanaume tuongee ukweli tu! Kwa upande wangu mimi hapo Miss angenisamehe tu! Nitatafuta mwingine
IMG-20190512-WA0000.jpeg
 

safuher

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
8,704
2,000
Wanaume tuongee ukweli tu! Kwa upande wangu mimi hapo Miss angenisamehe tu! Nitatafuta mwingine View attachment 1095772
Kwa mujibu wa picha nna mitazamo miwili.

Pesa hapo ina uzito wa kawaida sana kiasi kwamba naziunganisha na huyo binti nawatoa wote inawezekana.

Au nalirusha zigo la pesa nje huko alafu namchukua binti.

Au naziacha pesa zotumbukie kwa sababu mamba hawali pesa ntamwokoa binti alafu nafanya mchakato wa kuziokoa pesa kabla hazijalowa na kuzama.

Lakini pia ubinadamu unathaminiwa sana kuliko makaratasi.
 

Mr Mp galos

Member
Dec 9, 2018
28
75
Hahaaaaaaaah!! Chagua moja tu!
Kwa mujibu wa picha nna mitazamo miwili.

Pesa hapo ina uzito wa kawaida sana kiasi kwamba naziunganisha na huyo binti nawatoa wote inawezekana.

Au nalirusha zigo la pesa nje huko alafu namchukua binti.

Au naziacha pesa zotumbukie kwa sababu mamba hawali pesa ntamwokoa binti alafu nafanya mchakato wa kuziokoa pesa kabla hazijalowa na kuzama.

Lakini pia ubinadamu unathaminiwa sana kuliko makaratasi.
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Oct 28, 2018
7,150
2,000
Kama duniani pamebakiwa na Ke yeye pekee nitaachana na Ke nitachukua 20 billions lkn tofauti na hapo ni vigumu sana kuacha pesa na kuokoa Ke labda niwe na hofu ya Mungu pekee.
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Oct 28, 2018
7,150
2,000
Kama duniani hapajabakiwa na Ke yeye pekee nitaachana na Ke nitachukua 20 billions lkn tofauti na hapo ni vigumu sana kuacha pesa na kuokoa Ke labda niwe na hofu ya Mungu pekee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom