Tusaidiane kufumbua hili fumbo

Tusaidiane kufumbua hili fumbo

Troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Posts
20,834
Reaction score
40,649
Kwa nini isingepita moja kwa moja hiyo barabara hapo kutoka hapo kuliko wekwa alama nyekundu. Lakini wameizungusha kipi kilikuwa kinatafutwa au kukikwepa?
Mimi jibu langu ninalo kichwani nataka nione na maoni yenu je yatafanana na yangu?

73458850_2520096468111200_1720820634742685696_n.jpeg
 
Hamna kingine ni haya mambo ya kujimwambafai mwambafai!
 
Nliwah wasikia wahandisi waksema hyo gradient na mwendo vyaeza zua mabalaa, hawapend tu kuirembesha pia waweka tme delay kwa mambo ya usalama at wao hata kona wapima, skuelewa wanamanisha nini
 
Angalia tena hiyo picha mbona railway iko mbali hapo.
Usiangalie upande mmoja peke yake ambapo huo mzunguko ulipo, angalia upande mwingne...

Namaanisha km kusingekuwa na huo mzunguko..basi kungekuwa na mteremko mkali.. kungekuwa na ugumu kidogo Kwa mtu anaetoka upande wa reli kuja barabara kuu....hvyo basi huo mzunguko unapooza mwinuko
 
Exactly hata mimi ndio jibu nililopata. Ila kuhusu railway kule sio ishu. Ishu ilikuwa kupunguza ukali wa hiyo slope.
Usiangalie upande mmoja peke yake ambapo huo mzunguko ulipo, angalia upande mwingne...

Namaanisha km kusingekuwa na huo mzunguko..basi kungekuwa na mteremko mkali.. kungekuwa na ugumu kidogo Kwa mtu anaetoka upande wa reli kuja barabara kuu....hvyo basi huo mzunguko unapooza mwinuko
 
Exactly hata mimi ndio jibu nililopata. Ila kuhusu railway kule sio ishu. Ishu ilikuwa kupunguza ukali wa hiyo slope.
Umeona ee...na ukiangalia Kwa makini...hyo barabara ipo juu Sana kutokea chini..huo mzunguko umesaidia Sana kupunguza slope
 
Wamefanya hivyo ili mwinuko usiwe mkali sana. Maana mwinuko ukiwa mkali una athari zake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom