Turudi shule kidogo: Parts of grasshopper

Turudi shule kidogo: Parts of grasshopper

Nachinganya au mwalimu wangu alinjaza ujinga ? Senene ni mtegemea majani na panzi je anaitwaje .Naamanisha kua senene ndio glashopper au ata panz pia?

Ni kabila moja lakini ukoo tofauti
 
Kuna jamaa hapa jukwaani alikuja kuomba ushauri anataka arudi chuo akasome Diploma ya Clinical Medicine ilihali ana Degree ya Petroleum ambapo aliingia kichwa kichwa kuisoma kutokana na upepo wa siasa, hatimaye akaishia kujutia.

Siasa inavuruga mambo sana.

Mwalimu alisema maendeleo yanahitaji Watu, Ardhi na Siasa safi.

Kwenye neno Siasa akaongeza neno Safi maana maono yake yaliona mbali sana.

NB: Tukibadili mfumo wa siasa zetu tunaweza kupiga hatua..
Kweli kabisa mkuu.
 
Mwaka wa 1 chuo,day 1 darasani Lecturer kaingia kabla hajaanza kufundisha akatuambia japo niliona kama anatania ila namwelewa LEO hiii...

"kama unajiona hiki unachokisomea miaka yako mi 4 itapotea bure na hutokuja kukifanyia kazi baada ya kumaliza,acha kusoma Chukua ada kafanye biashara,ndani ya miaka hiii mi 4 utakua mbali sana"

"ila kama unauhakika hiki ulichokuja somea ukimaliza hautofanya kitu kingine utapambana ni hiki hiki hadi kieleweke,Acha nianze kufundisha" Then akawasha projector...

Hamna kitu naumia nakereka kama kupata shida mkariri huyo mdudu halafu leo hii mbali na kujihangaisha nae ila nina mwaka wa 4 sjawahi muona Panzi,shenzi kabisa..

Kuna dude lingine linaitwa microscope yani mimi hiii sylabus ya TANZANIA sjui nani alii andaaa...tunapasuliwa tu vichwa bure,tunapata ZERO sio kwamba hatuna akili ila ni ujinga wa kukariri hadi kifua cha panzi.
 
Back
Top Bottom