Tupimane utaalamu wa kijasusi na upelelezi

Tupimane utaalamu wa kijasusi na upelelezi

Kabla ya maelezo tengeneza maswali
1 muelekeo Wa ukaaji wake kabla
2 ulekeo wake Wa kuqnguka
3 kwa nn aanguke
4. Kwa nn aanguke chalj
5 kwa nn damu nyingi
6 kwa nn pistol
7 kwa nn aishike mpaka sasa
8 kabla alikuwa anafanyq nn
9 yeye n nani kupitia chumba chake
10 mlango Wa chumba ukoje
11 kwa nn auawe
12 anaweza kujiua
13 stuli
14 urefu Wa stuli na ilipo damu
15 jeraha lipo wapi
Then weka majibu mabunio
Then analyse
Then draw conclusion

Simple
 
Alikuwa anafanya shughuli zake kaja mtu kamshuti kisha kamshikisha bastora.
Ndio maana mahala alipokuwa amekaa risasi ilipompiga kichwani ilitoa damu upande wa pili /ukutani.
Angelikuwa amejiua mwenyewe angelitumia mkono wa kushoto.
Evidence nyingine ni kiti /stuli aliyokuwa amekalia kufuata uelekeo/force ya risasi.
Hata ukiangalia miwani vizuri inaeleza uelekeo wa risasi.

Ukiangalia vizur pia huyo mwanamke anatumia mkono wa kushoto na kama kuji shoot angetumia mkono huo pia, upande wake wa kushoto ndipo anapoweka vitu vyake anavyotumia kama soda, kalamu, vipisi vya sigara na kadhalika

Evidence nyingine hakuwa anafanya kitu hapo mezani huyo amesogezwa hapo kuandika alichotakiwa kuandika kisha wakamshoot, study light plug haujachomekwa ukutani

Position ya hiyo stool pia ukiisimamisha haiwezi kuwa katika usawa wa kusomea/alipokuwa anaandika, huyu kauliwa pia hakupambana kabisa kasogezwa karibu na ukuta akala shaba
 
Katika upelelezi wowote ule lazima
Uusishe, mazingira, tukio lilipotokea, na pia ulinganishe uhalisia wa mambo kama ni kweli au ni mazingira ya kutengenezwa kupoteza ushahidi

Ngoja tuone wataalam wa investigation hapa ... Eti huyu kajiua au kauawa? Chunguza kwa kina Toa sababu ya jibu lako...

Ana bastola mkononi

View attachment 767737
Mtu akijipiga risasi hawezi kuendelea kudondoka akiwa bado ana energy ya kushikilia bastola vizuri kiasi hicho lazima mikono inge achia bastola .pili kama angekuwa kweli ana andika hiyo taa haijachomekwa kwenye switch ya umeme .tatu angle ya kiti kilivyo dondoka na mwili tofauti .
 
Back
Top Bottom