Tupimane utaalamu wa kijasusi na upelelezi

Tupimane utaalamu wa kijasusi na upelelezi

Katika upelelezi wowote ule lazima
Uusishe, mazingira, tukio lilipotokea, na pia ulinganishe uhalisia wa mambo kama ni kweli au ni mazingira ya kutengenezwa kupoteza ushahidi

Ngoja tuone wataalam wa investigation hapa ... Eti huyu kajiua au kauawa? Chunguza kwa kina Toa sababu ya jibu lako...

Ana bastola mkononi

View attachment 767737
Kauawa
 
Katika upelelezi wowote ule lazima
Uusishe, mazingira, tukio lilipotokea, na pia ulinganishe uhalisia wa mambo kama ni kweli au ni mazingira ya kutengenezwa kupoteza ushahidi

Ngoja tuone wataalam wa investigation hapa ... Eti huyu kajiua au kauawa? Chunguza kwa kina Toa sababu ya jibu lako...

Ana bastola mkononi

View attachment 767737
Kulikuwa na purukushani ndiyo maana huo waya wa kwenye soketi unaowasha taa umechomolewa
 
Muuwaji alishoot akiwa upande wa kushoto wakati muuliwa akiwa amekaa akijisomea, anatumia mkono wa kushoto why pisto ashike kulia? Ukiangalia urefu wa damu ilpo na floor then assume muuliwaji akiwa amekaa kwenye hiyo stuli utagundua kama urefu wake vinafanana... so risasi ilipigwa toka kushoto ikatokea kulia ndio maana unaona upande wa kuliwa kichwa una bleed sana...
Uko sahihi,good interpretation
 
kauawa kwa sababu inaonekana kulikuwa na ugomvi... vitu havipo kwenye mpangilio
 
huyo dada amejiua mwenyewe, nasema hivo kwa ushahidi huu
1. alikuwa hasomi hapo kwenye meza, kwanini? waya wa taa ya kusomea imechomolewa kwenye switch kwaiyo taa ilikuwa off
2. position yake kwenye kiti alikuwa aangalii dirishani kwa maana alikuwa asomi, yaani iyo meza na dirisha aliivigeuzia mgongo, kwaio iyo pisto alishia mkono huohuo wa kulia
3. pen na miwani hapo kwenye meza..., kama angekuwa anasoma anasoma basi angedondoka na miwani yake na mkononi angedondoka na peni yake
sijui nimeeleweka kwa maelezo haya?
Swali moja kwako. Huyo Jane Doe ni left handed au right handed?
 
Forensic pathology... Forensic pharamacology.... Forensic Medicine.... Forensic anaesthiology umenikumbusha mbali mkuu.....

Ila kutokana na picha hapo juu huyo mwanamke aliuawa kwa bastola na inaonesha alikuwa katika hatua za kujitetea/kuomba msamaha jamaa bila huruma akamshona risasi ya kichwa ambayo ilivyodumkia upande wa nyuma ikaleta blood splash kama inavyoonekana hapo ukutani....

Pia ukiangalia mkononi baada ha kuuliwa alishikishwa bastola ili ijulikane kama alijua ila ni uwongo kwa kawaida mtu baada ya kujipiga risasi huwa hana nguvu ya ku hold bastola tena mkononi mwake na ukijaribu hapo kwa meza ni either ingebakia juu ya meza au kuanguka kwa chini so hii inapelekea kuhisi aliuawa....

Na pia ukijaribu kuchunguza kwa umakini utaona huyu dada alijitahidi kupambana na adui/kulikuwa na mvutano baina yao ndio maana umeona stool iko chini na baadhi ya vitu kwenye meza viko irregular arranged....

Ni hayo tu kwa leo mkuu brittanicca....
 
Ujasusi na upelelezi ndo unapimagwa hivi? Kwani kila MTU humu ni jasusi au mpelelezi ?

Ujasusi sio kama elimu ya msingi ati kila Mtu lazima apitie!!
 
Huyo mwanamke kauawa kwa kupigwa lisasi kichwani upande wake wa kushoto
Angalia kwa umakin alipolalia kwa upande wa kushoto kunadamu kwa chini imetoka .
Na kulingana na mkono alivyoishika hiyo siraha asingeweza kujipiga mwenyewe upande wa kushoto na kubaki ameishikilia hapo chini.
Hivyo basi kapigwa risasi kichwan damu ya ukutan imepakwa ingekua imetokea umpande mwingine inamana hata hapo juu ya kichea upande wa kulia kungekua na damu lakin saiv znaonekana tu kushoto angalia kwa makin alipo lala.
 
Kauliwa na everything is a setup...kuanzia kuchomoa lamp kwenye socket kumvua miwan kuweka juu meza kuonyesha kuwa hakuwa anasoma....position ya mwili na silaha kubak mkononi(ukisha kufa nerves zote hazifanyi kazi so lazima silaha itoke mkononi)....kapigwa akiwa anaangalia dirisha au akiwa anasoma thats why blood splash kwenye ukuta
 
Hivi Mtu ukijiuaa utaendelea kushika Bastola mkononi ?

Ova
 
Tupigeni kura
Lumumba wanasema kajiua
Ufipa wanasema kauawa
Msimamizi jecha
Nasubiri matokeo
Mwenyekiti wa uchaguzi lubuva
 
Katika upelelezi wowote ule lazima
Uusishe, mazingira, tukio lilipotokea, na pia ulinganishe uhalisia wa mambo kama ni kweli au ni mazingira ya kutengenezwa kupoteza ushahidi

Ngoja tuone wataalam wa investigation hapa ... Eti huyu kajiua au kauawa? Chunguza kwa kina Toa sababu ya jibu lako...

Ana bastola mkononi

View attachment 767737
Kwa uelekeo wa damu za ukutani, inaonesha huyu mtu alipigwa na mtu aliyekuwa upande wake wa kushoto na risasi kutokea kulia na kuacha blood shed kwenye ukuta, kama pistol ingekuwa mkono wa kushoto tungeweza kuamini kiasi flani inawezekana amejiua ila kwa kuwa ipo kulia lazima blood shed isingetokea upande wa kulia ilipo pistol. Kingine uangukaji wa kiti,kimeangukia kulia baada ya kusukumwa na nguvu ya risasi iliyompiga marehemu kutoka kushoto kwenda kulia, kama angejipiga mwenyewe ni lazima kiti kingeangukia kushoto badala ya kulia
 
Back
Top Bottom