Tupige hesabu ni Tsh ngapi tumeibiwa watz na hizi kampuni feki


S

SUNGURA-MJANJA

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
200
Points
0
S

SUNGURA-MJANJA

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
200 0
Ndg zangu watanzania kwa wale wenye takwimu kamili za kiasi cha fedha kilichoibiwa na makampuni haya ya kifisadi, tuyaweke humu JF ili watz wengi tujue mali tuliyoibiwa.
1.Richmond
2.Kagoda
3.Meremeta
4.Iptl
5.Escrow
...Endeleza unayoyajua.....Nyoka akiingia ndani si kuhama nyumba ni kuua yule nyoka na kuendelea kuishi kwa amani..
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,358
Points
2,000
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,358 2,000
"Ni vijisenti tu vya kununulia panadol" - Chenge.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,576
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,576 2,000
ESCROW sio kampuni
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top