Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 Mar 2, 2015 Thread starter #41 Preta said: Vum vum.........hebu weka na kile unachomeka njiti ya kibiriti ktkt.......then unakizungusha chini kwenye sakafu........... Click to expand... ngoja nifanye hivyo
Preta said: Vum vum.........hebu weka na kile unachomeka njiti ya kibiriti ktkt.......then unakizungusha chini kwenye sakafu........... Click to expand... ngoja nifanye hivyo
Joop JF-Expert Member Joined Jun 5, 2014 Posts 350 Reaction score 677 Mar 2, 2015 #42 Sie tulikuwa tunauita NJUTI kanda ya ziwa hukooo
S superstar1 JF-Expert Member Joined Oct 10, 2014 Posts 222 Reaction score 176 Mar 2, 2015 #43 Maarufu sana nyanda za juu kusini. Nimecheza sana, cha ajabu eti Sikumbuki jina. Watoto wa siku hizi wanakosa uhondo.
Maarufu sana nyanda za juu kusini. Nimecheza sana, cha ajabu eti Sikumbuki jina. Watoto wa siku hizi wanakosa uhondo.
MankaM JF-Expert Member Joined Apr 20, 2013 Posts 9,448 Reaction score 3,073 Mar 2, 2015 #44 hahaaaaa mweeee
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 Jan 31, 2016 Thread starter #45 josam said: nilikuwa nafumua nyuzi za mifuko/ magunia madogo 25-50kg. Tutaje pia ilikuwa miaka gani tunachezea hivi vifaa, teh....teh! Click to expand... Mimi nimecheza miaka ya 1994 hadi 1999
josam said: nilikuwa nafumua nyuzi za mifuko/ magunia madogo 25-50kg. Tutaje pia ilikuwa miaka gani tunachezea hivi vifaa, teh....teh! Click to expand... Mimi nimecheza miaka ya 1994 hadi 1999
kititechsolutions Member Joined Sep 27, 2014 Posts 23 Reaction score 17 Jan 31, 2016 #46 Hahaaha umenikumbusha mbali dah
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 Feb 8, 2016 Thread starter #47 kitipro said: Hahaaha umenikumbusha mbali dah Click to expand... Miaka ipi?
NHWANI Member Joined Jun 12, 2012 Posts 91 Reaction score 25 Feb 11, 2016 #48 MO11 said: basi tulikua tunavichoma halafu tunavinoa kisha tunashindana kukata kamba aisee Click to expand... Unakinoa kisoda kinakuwa kama wembe mpaka Wenzio wanakataa kushinda na wewe kukata kamba,sababu unashinda tuu.
MO11 said: basi tulikua tunavichoma halafu tunavinoa kisha tunashindana kukata kamba aisee Click to expand... Unakinoa kisoda kinakuwa kama wembe mpaka Wenzio wanakataa kushinda na wewe kukata kamba,sababu unashinda tuu.
MSEZA MKULU JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 3,878 Reaction score 5,881 Feb 11, 2016 #49 nduchi
leipzig JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 2,766 Reaction score 1,716 Feb 11, 2016 #50 Mchina kaleta vya kisasa vinawaka taa muli muli!
nsanzu JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 4,953 Reaction score 5,829 Feb 12, 2016 #51 Mwanza tulikuwa tunaita NDUTI, 1992 na kuendelea nimecheza na kukata kata sana vitu ndan
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,295 Reaction score 103,738 Feb 12, 2016 #52 Ndita[emoji41]
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 Feb 12, 2016 Thread starter #53 NHWANI said: Unakinoa kisoda kinakuwa kama wembe mpaka Wenzio wanakataa kushinda na wewe kukata kamba,sababu unashinda tuu. Click to expand... kweli kabisa mkuu mimi nlkuwa naweka kwenye reli ili treni ipite na kilale vzr
NHWANI said: Unakinoa kisoda kinakuwa kama wembe mpaka Wenzio wanakataa kushinda na wewe kukata kamba,sababu unashinda tuu. Click to expand... kweli kabisa mkuu mimi nlkuwa naweka kwenye reli ili treni ipite na kilale vzr
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 Dec 4, 2018 Thread starter #54 josam said: nilikuwa nafumua nyuzi za mifuko/ magunia madogo 25-50kg. Tutaje pia ilikuwa miaka gani tunachezea hivi vifaa, teh....teh! Click to expand... Ilikuwa burudani murua
josam said: nilikuwa nafumua nyuzi za mifuko/ magunia madogo 25-50kg. Tutaje pia ilikuwa miaka gani tunachezea hivi vifaa, teh....teh! Click to expand... Ilikuwa burudani murua
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,928 May 4, 2019 Thread starter #55 Tumetoka mbali
S Sniper don JF-Expert Member Joined Sep 30, 2018 Posts 287 Reaction score 471 May 5, 2019 #56 tulikua tunaita NDUTI...