Tupeane elimu hapa kuhusu Cybersecurity

Tupeane elimu hapa kuhusu Cybersecurity

python1

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Posts
307
Reaction score
186
Ndugu jamaa na marafiki natumaini ni wazima wa afya.

Kama mtaalamu wa maswaala ya cybersecurity ningependa tupeane elimu kuhusiana na maswala ya ulinzi katika mtandao(cybersecurity) ambayo ni muhimu kwa dunia ya sasa kwa sababu kila mmoja wetu anatumia mtandao kwa namna moja ama nyingine(facebook,whatsapp,jamiiforum n.k)

Hii ni muhimu sana katika ulinzi wetu binafsi(privacy) na ulinzi wa mahali pa kazi(organization). Nitakua natoa elimu hii kila jumatatu ya wiki.Namkalibisha pia mtu yeyote ambaye anaelimu kuhusiana na saula hili atupe elimu pia.

Nasikitika kuwa nitakuwa nikitumia kingereza kwasababu kama mnavyoelewa haya mambo yameanzia kwa hao wenye hiyo lugha so kuna baadhi ya maneno ndugu zangu ni ngumu kuleta kwa lugha yetu. Naombeni ushirikiano wenu.

"Together, we can protect our privacy"

Asante.

Am python

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba kufahamu nini kimekupelekea kutoa utaalamu wako hapa na si kwingineko?
 
Nakubali mkuu.. Vipi kale ka project kako ka kutengeneza android program ya saccos

Sent from my Nokia ya Tochi using JamiiForums Mobile app
 
Ndugu jamaa na marafiki natumaini ni wazima wa afya , kama mtaalamu wa maswaala ya cybersecurity ningependa tupeane elimu kuhusiana na maswala ya ulinzi katika mtandao(cybersecurity) ambayo ni muhimu kwa dunia ya sasa kwa sababu kila mmoja wetu anatumia mtandao kwa namna moja ama nyingine(facebook,whatsapp,jamiiforum n.k) hii ni muhimu sana katika ulinzi wetu binafsi(privacy) na ulinzi wa mahali pa kazi(organization). Nitakua natoa elimu hii kila jumatatu ya wiki.Namkalibisha pia mtu yeyote ambaye anaelimu kuhusiana na saula hili atupe elimu pia.Nasikitika
kuwa nitakuwa nikitumia kingereza kwasababu kama mnavyoelewa haya mambo yameanzia kwa hao wenye hiyo lugha so kuna baadhi ya maneno ndugu zangu ni ngumu kuleta kwa lugha yetu. Naombeni ushirikiano wenu.

"Together, we can protect our privacy"

Asante.

Am python

Sent using Jamii Forums mobile app
naisubiri kwa hamu mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Natamani kuwa fikia watu wengi zaidi especially watanzania so ndani Jf ni rahisi kufikia lengo ukicompare na sehemu nyingine yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
Concern yangu kubwa ilikuwa kwenye kuyafikisha hayo maswala kwa usahihi na yakaeleweka, Je itakuwa rahisi kufikisha vyema taaluma hiyo?
Binafsi ningependekeza utumie njia ya video na utumie video platforms.
 
Back
Top Bottom