• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tuombe toba, ukame huu wa mvua si wa kawaida

mm1

mm1

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2014
Messages
570
Points
225
mm1

mm1

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2014
570 225
Habarini wana JF,

Hali ya mvua Mwaka huu ni tete sana % kubwa ya maeneo yanayotegemea mvua za vuli haijanyesha msimu huu. Nafikiri kuna kla sababu ya kujitafakari na kuomba toba mbele za Mungu aliye hai kwa machukizo tuliyoyatenda Mwaka huu.

Viongozi wa dini na serikali nashangaa wako kimya tu wakati njaa mikoani tayari imeanza kuliza watu. HUWEZI KUHAMASISHA WATU WAFANYE KAZI VIJIJINI HAKUNA HATA TONE LA MVUA SIJUI HII NCHI IMEKUMBWA NA NINI.
Heyiiiiiii jamani tuombeni toba Mungu aifutilie mbali hii hali.
 
baraka kashililika

baraka kashililika

Senior Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
139
Points
225
baraka kashililika

baraka kashililika

Senior Member
Joined Dec 23, 2016
139 225
Nisuala kweli la kumuomba arah atunusuru na hali hii
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,799
Points
2,000
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,799 2,000
Kweli njaa ya mwakani ni kasheshe
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,778
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,778 2,000
TUNAKATA SANA MITI KILA SIKU MF.HUKU NJIA YA BAGAMOYO MAFUSO YANAPITA YAMEJAA MAGUNIA YA MKAA KILA SIKU,HII INA MAANISHA MISITU INATEKETEA NA KAMPENI ZA UPANDAJI MITI ZIMEKAA KISIASA SANA...NASHAURI RAIS MWENYEWE BWANA JPM KAMA ALIVYOFANYA SIKU ILE YA USAFI BASI...AAGIZE ITENGWE SIKU MOJA KILA MTANZANIA APANDE MITI MIWILI IWE NI LAZIMA NA AITUNZE,... TUNAKOENDA HAKI! HAKUTAKUWA NA MVUA KABISA KAMA SIO KUGEUKA JANGWA
○ MITO INAKAUKA KWA KASI
○ MISITU MINENE INAFYEKWA SANA DAILY
○ HAKUNA PROGRAMU SERIOUS YA UPANDAJI MITI ISIPOKUWA KULE KWENYE MISITU YA TAIFA.

NINI TUFANYE
○ MATUMIZI YA MKAA WA MITI YASIMAMISHWE
○ZITUNGWE SHERIA MAKINI KULINDA MISITU NA ZISIMAMIWE
○TULICHUKUE HILI SUALA KWA UZITO KAMA ILIVYO KWA RUSHWA
○BUNGE LIAMKE MBUNGE MMOJA APELEKE HOJA BINAFSI HALI NI MBAYA WANAOTEMBEA MIKOANI NAAMINI WANAJIONEA NCHI NI KAME HASA!
○HALMASHAURI ZIWEKEWE MALENGO YA UTUNZAJI MISITU

TULICHUKUE HILI SERIOUSLY

CC: IKULU JPM,SSH,MKM
WM _MAKAMBA
SPIKA
HALMASHAURI
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
2,115
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
2,115 2,000
dah iringa mvua hamna nako
 
MEXICANA

MEXICANA

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
1,017
Points
2,000
MEXICANA

MEXICANA

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
1,017 2,000
TUNAKATA SANA MITI KILA SIKU MF.HUKU NJIA YA BAGAMOYO MAFUSO YANAPITA YAMEJAA MAGUNIA YA MKAA,HII INA MAANISHA MISITU INATEKETEA NA KAMPENI ZA UPANDAJI MITI ZIMEKAA KISIASA SANA...NASHAURI RAIS MWENYEWE BWANA JPM KAMA ALIVYOFANYA SIKU ILE YA USAFI BASI...AAGIZE ITENGWE SIKU MOJA KILA MTANZANIA APANDE MITI MIWILI IWE NI LAZIMA NA AITUNZE,... TUNAKOENDA HAKI! HAKUTAKUWA NA MVUA KABISA KAMA SIO KUGEUKA JANGWA
○ MITO INAKAUKA KWA KASI
○ MISITU MINENE INAFYEKWA SANA DAILY
○ HAKUNA PROGRAMU SERIOUS YA UPANDAJI MITI

NINI TUFANYE
○ MATUMIZI YA MKAA WA MITI YASIMAMISHWE

TULICHUKUE HILI SERIOUSLY

CC: IKULU JPM,SSH,MKM
WMAU _MAKAMBA
SPIKA
HALMASHAURI
TUNAKATA SANA MITI KILA SIKU MF.HUKU NJIA YA BAGAMOYO MAFUSO YANAPITA YAMEJAA MAGUNIA YA MKAA KILA SIKU,HII INA MAANISHA MISITU INATEKETEA NA KAMPENI ZA UPANDAJI MITI ZIMEKAA KISIASA SANA...NASHAURI RAIS MWENYEWE BWANA JPM KAMA ALIVYOFANYA SIKU ILE YA USAFI BASI...AAGIZE ITENGWE SIKU MOJA KILA MTANZANIA APANDE MITI MIWILI IWE NI LAZIMA NA AITUNZE,... TUNAKOENDA HAKI! HAKUTAKUWA NA MVUA KABISA KAMA SIO KUGEUKA JANGWA
○ MITO INAKAUKA KWA KASI
○ MISITU MINENE INAFYEKWA SANA DAILY
○ HAKUNA PROGRAMU SERIOUS YA UPANDAJI MITI ISIPOKUWA KULE KWENYE MISITU YA TAIFA.

NINI TUFANYE
○ MATUMIZI YA MKAA WA MITI YASIMAMISHWE
○ZITUNGWE SHERIA MAKINI KULINDA MISITU NA ZISIMAMIWE
○TULICHUKUE HILI SUALA KWA UZITO KAMA ILIVYO KWA RUSHWA
○BUNGE LIAMKE MBUNGE MMOJA APELEKE HOJA BINAFSI HALI NI MBAYA WANAOTEMBEA MIKOANI NAAMINI WANAJIONEA NCHI NI KAME HASA!
○HALMASHAURI ZIWEKEWE MALENGO YA UTUNZAJI MISITU

TULICHUKUE HILI SERIOUSLY

CC: IKULU JPM,SSH,MKM
WMAU _MAKAMBA
SPIKA
HALMASHAURI
climatology ya wapi hyo mkuu wadangaye wasiojua.elimu elimu elimu
 

Forum statistics

Threads 1,406,595
Members 532,389
Posts 34,520,528
Top