Tundu, Zitto wasisitiza chadema ni shwari


TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hali ya kisiasa ndani ya CHADEMA imeelezwa kwamba ni shwari na hakuna matafaruku utakaotokea.Mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani bungeni,Tindu Lissu,pamoja na Naibu katibu mkuu wa chadema Zitto kabwe walisema hayo kwa nyakati tofauti walipohojiwa kufuatia hatua ya wabunge wa 10,akiwemo naibu katibu mkuu wake,Zitto Kabwe kutokana na kupingana na msimamo wa chama hicho wa kutoka nje ya bunge wakati Rais Kikwete alipokuwa akihutubia bunge.
“Hakuna mgogoro wowote baina ya viongozi wa chama bali kilichopo ni taratibu za kinidhamu na sio mgogoro wala mgongano wowote”alisema.Akizungumza jana,Lissu alisema hakuna mpasuko,mgogoro wala mgongano wowote ndani ya chama hicho na kwamba kilichopo ni masuala ya kawaida yanayojadiliwa na vikao vya chama na kwamba hayawezi kuvuruga mshikamano uliyopo ndani ya chama hicho.
Kwa upande wake zitto kabwe alisema,hakuna mgogoro wowote ndani ya chama hicho na kwamba taratibu za kinidhamu haziwezi kuitwa mgogoro hata siku moja.Zitto alisema watu wengi wanakesha wakikiombea mabaya chama hicho na wengine kufikia hatua ya kusema uongo kwa nia ya kuleta chokochoko ,na akasisitiza haoni mgogoro wowote na kutaka wanaozusha maneno hayo watofautishe tofauti ya mgogoro na taratibu za kinidhamu.Zitto alisema wakati umefika kwa watanzania kujenga tabia ya kuimarisha vyama na sio kubomoa kama ulivyo sasa ambapo jambo dogo linakuzwa.[Mwananchi,6 Desemba 2010,pp 5]

My take
Mnaokodolea macho na kuombea chadema iingie kwenye mgogorona hatimaye kufa kabisa,hamta fanikiwa kamwe!CHADEMA ilikuwepo,ipo na itaendelea kuwepo na kushamiri kwa kasi zaidi,hari zaidi na nguvu zaidi.Mungu ibariki CHADEMA,mungu ibariki Tanganyika.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Tunaomba pasiwe na mpasuko japo chokochoko ni nyingi sana. Zinatokea ccm, cuf na nccr. Chadema mnawindwa na kwa bahati nzuri mnalijua hili. Sorry, chadema tunawindwa
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Bora hata Zitto kaongelea hili suala manake anti-CDM hawalali wakiombea mabaya
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Amen Zitto tundu songa mbele tunachua chokochoko ni nyingi kutoka kwa CCM
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Ni ninyi haohao!!:teeth:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Tunaomba pasiwe na mpasuko japo chokochoko ni nyingi sana. Zinatokea ccm, cuf na nccr. Chadema mnawindwa na kwa bahati nzuri mnalijua hili. Sorry, chadema tunawindwa
Mkuu ni sawa kuwepo na chokochoko kwa kuwa binadamu hawawezi kukaa sehemu moja bila kutofautiana mawazo,hili ni jambo la kawaida.Ninachokiogopa mimi ni mgogoro kama ule uliyoikumba NCCR MAGEUZI 1996,hule ulikuwa hatari sana na tena ulisababisha chama kudhoofika kwa haraka!CHADEMA itavuka na kufika 2015 ikiwa chama imara kabisa cha upinzani,mungu ni mkubwa!!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
gazeti la jambo leo linakuza sana migogoro ndani ya vyama vya siasa
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
safiiiiiiiiiii tundu na zitooooooooooo,tunataka mshikamano na si malumbanooooooo.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
gazeti la jambo leo linakuza sana migogoro ndani ya vyama vya siasa
Mkuu hilo ni gazeti la ridhiwani,lilianzishwa kwa kazi hiyo!hakuna cha ajabu hapo!!!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
hayo ni maneno ya kisiasa tu lakini mgogoro upo tu..
tumeona migogoro mingi kwenye serikali za sehemu nyingi nchi mbali mbali..
wanapatana kwa maslai yao binafsi tu ndipo wakija kwetu wananchi wanatudanganya kwa mgongo wa chupa.. sina hakika na wanachokinena. Cha msingi tuombeee mazuri a migogoro isiwepo ili kuwantoa wanaoshikilia nchi kwasasa
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Dua la kuku!.............................
 
Mwangaza

Mwangaza

Senior Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
198
Likes
2
Points
33
Mwangaza

Mwangaza

Senior Member
Joined Feb 26, 2008
198 2 33
Aminaah! Inshahlaah! Angalau sasa naweza walau kunywa maji maana hiz chokochoko zlinikosesha amani kabisa.Mola ibariki CHADEMA, Mola ibariki TZ. Wanaoleta fitna ni watu wabaya sana wanataka kutuharibia amani ktk nchi yetu, kuanzia sasa wakome kama walivyokoma ***** yao, na wakizid tutawasomea albadili laana iwafate mpaka kwa vitukuu na vilembwe vyao.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hayo ni maneno ya kisiasa tu lakini mgogoro upo tu..
Tumeona migogoro mingi kwenye serikali za sehemu nyingi nchi mbali mbali..
Wanapatana kwa maslai yao binafsi tu ndipo wakija kwetu wananchi wanatudanganya kwa mgongo wa chupa.. Sina hakika na wanachokinena. Cha msingi tuombeee mazuri a migogoro isiwepo ili kuwantoa wanaoshikilia nchi kwasasa
sawaaaaa
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
hayo ni maneno ya kisiasa tu lakini mgogoro upo tu..
tumeona migogoro mingi kwenye serikali za sehemu nyingi nchi mbali mbali..
wanapatana kwa maslai yao binafsi tu ndipo wakija kwetu wananchi wanatudanganya kwa mgongo wa chupa.. sina hakika na wanachokinena. Cha msingi tuombeee mazuri a migogoro isiwepo ili kuwantoa wanaoshikilia nchi kwasasa
Upo mgongano wa mawazo na si mgogoro!ingawa wakati mwingine mgongano wa mawazo huzaa mgogoro!lakini CHADEMA bado haijafika huko!ikifika huko wala haitakuwa siri tena kila mtu atajua kama ilivyokuwa kwa NCCR MAGEUZI 1996.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
hayo ni maneno ya kisiasa tu lakini mgogoro upo tu..
tumeona migogoro mingi kwenye serikali za sehemu nyingi nchi mbali mbali..
wanapatana kwa maslai yao binafsi tu ndipo wakija kwetu wananchi wanatudanganya kwa mgongo wa chupa.. sina hakika na wanachokinena. Cha msingi tuombeee mazuri a migogoro isiwepo ili kuwantoa wanaoshikilia nchi kwasasa
hivi we ukoje lakini? si wameshasema hakuna migogoro!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hapo ndipo mchezo wa siasa unapofurahisha! walio ndani wanayafunika kwa nguvu zote, walio nje wanashabikia bila kujua ni lipi sahihi:
mwisho wa siku maneno haya yanakuja:
SIASA NI UONGO WENYE MANUFAA!!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Sokomoko na MS mko wapi?????
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Mkuu ni sawa kuwepo na chokochoko kwa kuwa binadamu hawawezi kukaa sehemu moja bila kutofautiana mawazo,hili ni jambo la kawaida.Ninachokiogopa mimi ni mgogoro kama ule uliyoikumba NCCR MAGEUZI 1996,hule ulikuwa hatari sana na tena ulisababisha chama kudhoofika kwa haraka!CHADEMA itavuka na kufika 2015 ikiwa chama imara kabisa cha upinzani,mungu ni mkubwa!!
sure mkuu. We shall make it
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505