Tundu Lissu ni shujaa

Mume wenu huyu anakuja kukuoa Bia yetu we si unajifanya humpendi? Baba na mama yako wanampenda ndo maana wamechukua mahari ww uolewe, watampigia kura pia
 

Attachments

  • ElZYWRMVcAEYtYo.jpeg
    186.4 KB · Views: 18
[emoji111][emoji111][emoji111][emoji111][emoji111][emoji111][emoji111][emoji111]
 
Dikteta Magufuli hana nafasi tena mioyoni mwetu.
View attachment 1614220
Inawauma sana kwasababu Magufuli ni mtu wa kunyoosha mistari, hakuna ujanja ujanja kama mlivyozoea.

Na bado atawanyoosha sana.

Inabidi umzoee Magufuli, tena mkiongea sana tutamuongezea Miaka 10 mingine jumla iwe ishirini.

Nafikiri bado hujui maana ya Dikteta
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…