Tundu Lissu kama ipo ipo tu, usitulazimishe!

Tundu Lissu kama ipo ipo tu, usitulazimishe!

..aliyelalamika kurogwa ni nani kama siyo ccm?
Wewe uache kujitoa ufahamu
Umekurupuka kuanzisha habari kumi kumi humu
Unajaribu kusafisha kinyesi kamwe hauta weza
Cdm kimekuwa chama cha wapuuzi na watetea wezi ,wapiga dili
Kamwe hamta iondoa ccm
 
Kwa io mwenyekiti wenu anapendwa?teh teh mwanaume mzima unaandika uzi wa ivi mkeo aandike nini sasa akija kuanzisha uzi pia?
 
Ukikua kiakili utaacha
Saizi bado unaviroba kichwani!
Mtu mwenye utimamu hawezi muunga mkono lisu kwa ujinga wake anao ufanya kwa sasa.
Kama vile wabunge wa ccm aka makinikia walivyo na utimamu na kutomuunga mkono Lissu. Ila wakiambiwa Mnyika ndio sababu ya mikataba mibovu wanaitikia NDIOOOO!
Unahitaji kupimwa wewe!
 
Wewe uache kujitoa ufahamu
Umekurupuka kuanzisha habari kumi kumi humu
Unajaribu kusafisha kinyesi kamwe hauta weza
Cdm kimekuwa chama cha wapuuzi na watetea wezi ,wapiga dili
Kamwe hamta iondoa ccm
Matibabu ya kichwa yanakuhusu ndugu, wahi!
 
Aliuza nyumba za serikali, alinunua kivuko kibovu, alishiriki kusema ndiyooooooooo kwenye mikataba mibovu ya madini ambayo ilisainiwa hotelini, alikula rambi rambi za wana Kagera, bila kusahau alimtuma Gambo kula hela za rambi rambi za watoto wa Lucky Vincent kukarabati hospital, kufuta ajira, makato ya Helsb yamepandishwa kibabe kutoka 8%-15%, increment zimeliwa peupe, fao la kujitoa limefutwa na amenunua ndege mbovu bombandier (sasa imepaki tu)
teh teh teh teh teh teh
Ni nani huyo?.........Tundu Lissu
Ujinga wafanye wao, leo unaonekane si mzalendo. Kipi kitakachonifanya niwe mzalendo kwenye hii nchi inayongozwa na CHAMA CHA MAJAMBAZI?
 
chadema inakubalika kwa 17% tu ya Watanzania kwa mujibu wa takwimu za twaweza, wakati CCM ni zaidi ya 70%!
Hiyo itakuwa 70% ya wanaccm sio ya watz .....acha vichekesho jiongeze
 
Hiyo itakuwa 70% ya wanaccm sio ya watz .....acha vichekesho jiongeze
TWAWEZA ni tawi la CCM unafikiri wangesema chama cha mafisadi kinapendwa 10% unafikiri nn kingetokea? Wanajikomba halafu uchunguz wao wanasubiri mpaka kwenye matukio.
Hiyo trillion 110 zikilipwa nitahama nchi
 
Watanzania wengi ni wajinga.... ukweli unauma Lissu yupo wazi.
Mizuzu inadanganywa eti Tanzania ni tajiri sana hayajiulizi kivipi yanapiga makofi tu..!
Mamluki anasimama jukwaani anawadanganya watanzania mmelogwa mnapiga makofi...mtu aliuza nyumba za serkali kwa marafiki zake leo anawadanganya mmelogwa mnapiga makofi
Lissu simamia ukweli na kweli itatuweka huru.
Someni alama za nyakati msikubali mtu mmoja tena kilaza afikirie kwa ujinga wake kwa ajili yenu nyie Mafisiem!
TIME Will Tell
 
Tundu Lissu sidhani kama analazimisha kupendwa bali amekuwa ktk harakati za kutetea Maslahi na rasilimali za nchi hii toka akiwa mwanaharakati mpaka Sasa Mbunge
Unajua kiac alichochota kwenye issue ya binyankulu[emoji15] gari na nyumba juu so huyu mtetea tumbo tu anatoka mapovu anajua anachokifanya
 
chadema inakubalika kwa 17% tu ya Watanzania kwa mujibu wa takwimu za twaweza, wakati CCM ni zaidi ya 70%!


Kama mgombea wa ccm alipata kura mil 8 na wa chadema mil 6 hicho unachokiwaza ni ndoto...kama unataka kujua kuwa ccm haipendwi wekeni tume huru kama ccm itarudi madarakani, na ukitaka kujua ccm wanafahamu hawapendwi ukiwatajia tume huru utasikia hata hii iliyopo ni huru.
 
Unajua kiac alichochota kwenye issue ya binyankulu[emoji15] gari na nyumba juu so huyu mtetea tumbo tu anatoka mapovu anajua anachokifanya
Amechota kama nani huko kwenye migodi? Na yeye ni Mbunge tu!!
 
chadema inakubalika kwa 17% tu ya Watanzania kwa mujibu wa takwimu za twaweza, wakati CCM ni zaidi ya 70%!
tapatalk_1497551198308.jpeg
 
Nilifikiri anayelazimisha kupendwa ni yule anayefanya kila hila WAWAKILISHI WA WANANCHI wasionekane ila yeye anatamani na kulazimisha kila anachofanya kionekane!
 
Kitendo cha Lisu kumpokea na kumtetea maMvi kilinifanya niamini kunamambo binadamu tunayafanya utafikiri mshipa wa aibu umekatika.Hasa nikikumbuka povu lilipokua lina mtoka pale mwembe Yanga.


Sio ajabu hata hao wahusika waliotajwa katika ripoti ya mchanga wa dhahabu wanasubiriwa kupokelewa kwa hamu na uhao wapiga kelele kama ilivyokuwa Kwa Mamvi
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
usipende kuwasemea wenzio
 
Back
Top Bottom