Tundu Lissu kama ipo ipo tu, usitulazimishe!

Tundu Lissu kama ipo ipo tu, usitulazimishe!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, the nigga is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
Ni kwelu mkuu anatulazimisha kwa nguvu zake zote ili tumchukie..
 
Kitendo cha Lisu kumpokea na kumtetea maMvi kilinifanya niamini kunamambo binadamu tunayafanya utafikiri mshipa wa aibu umekatika.Hasa nikikumbuka povu lilipokua lina mtoka pale mwembe Yanga.
 
Barbarosa: Mpaka leo hujui kuwa huyo mzee wako alipita baada ya mizengwe ya kuwaengua wenye nguvu?
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
Kakulazimisha kipi na weye; kwani kakubaka?! Kama humuitaji unafuatilia habari zake kwa nini? si umpotezee tu, wanaomuelewa waendelee kumsikiliza, wewe si unajulikana mnasaba wako wa buku 7! Mwache TL wa watu, nyota yake kali
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
Kama humuelewi Tindu Lissu ujue ni kipimo chako cha ujinga aisei..!
 
MDA wa upinzani kupata nafasi za juu nchini haujafika,..
Nafasi za juu ni zipi?
Ndiyo maana nchi inaangamia kwa watu kuona "nafasi" nzuri ya kufanya makubwa na yenye tija kwa nchi ni hadi uwe Rais!

Leo hii Magufuli anayoyafanya n.a. kuyapigania yalishasemewa n.a. kukaripiwa n.a. wengi.

Haya ndiyo mawazo n.a. mtazamo wa wengi hata wanaojiita "wazalendo" waliopitisha ujinga huu unaoangamiza taifa.

Mungu pekee ndo atanusuru waja wake.
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
Kweli mkuu... achana vuvuzela Lissu lakini wanaojitambua wanamjua uvuvuzela wake!
 
Kama wewe ni Kiongozi mzuri na una damu ya kupendwa utapendwa tu, hauna haja kulazimisha watu wakukubali na wala hauhitaji kujitetea kwa chochote, namuongelea Tundu Lisu, he's is all over kutaka kujiuza na kulazimisha Watanzania wamkubali, Magufuli alienda kuchukuwa Fomu ya Uraisi peke yake na kuzunguka nchi nzima kutafuta Wadhamini yeye na gari lake, leo hii ni Raisi wa JMTZ,, Waswahili tunasema kama ipo ipo tu, kama watu wanakukubali na kukupenda watakupenda tu wala huhitaji kutumia nguvu, ...
Mimi sioni kama Tundu Lisu anajiuza au kutumia nguvu! Wewe unatumia nguvu ili sisi tuamini hivyo na tukubaliane na wewe! Siyo lazima wewe au mtu yeyote akubaliane na Lisu, na siyo lazima sisi tukubaliane na wewe au ccm. Watanzania twapaswa kujifunza kuwa huru kutoa mawazo binafsi hata kama yanapingamana na mwingine.

Tatizo letu hatuna constructive arguments, na hiyo husababisha wabunge kuzomeana na kutolewa nje kama mbwa au majizi. Watanzania hatuna hile culture ya to agree to disagree. Ndiyo maana mtu akikupinga basi amekuwa adui. Kwa kweli, niwapumbavu sana! Tazama bunge la waliotutawala, Waingereza! Mara nyingi wanajadili mambo kwa uwazi bila kunyanyasana au speaker kupendelea, wakimaliza bunge marafiki!

Tanzania bado sana. Magufuli will never succeed kwa kubana uhuru wa opposition parties, kubana press freedom, kuto kuleta katiba mpya, na kuto introduce social welfare service kwa wazee na mama wenye watoto. Pia, bila kuwa empower wakina mama nchi haiwezi simama imara. Mark my word today utakumbuka nilichokiandika.

Mwisho, nchi haiwezi progress bila mwanamke au mama zetu. Swala la mama zetu nchi nyingi za Africa hazitilii uzito. Ulaya mwanamke ndiye mwenye power kwa sababu yeye ndiye analea watoto. Kwahiyo, mwanaume hata kama nyumba ni ya kwako alafu unamuacha au mwanamke hakutaki, wakuondoka kwenye nyumba ni mwanaume. Kama tutakuwa na culture hiyo Tanzania itakuwa nchi babukubwa.

Kwa kuongezea, Huwepo wa Chadema, upinzani na Tundu Lisu ni muhimu sana katika nchi ili kukosoa, of course, constructively for the benefit of the country. Sasa tuwache kuona kama Lisu ni adui wa nchi.
 
..na nyie pia mnalazimisha.

..mnafanya kila fitina ili wananchi wamchukie.

..lakini TL ni mtetezi wa wanyonge kwa miongo kadhaa sasa.
 
Ushaona anaenda nyumba za ibada na kusema "naomba muniombee"? Wanaolazimisha kupendwa ni wale wanaotaka hata raia wamuombe Mungu ampende. Lissu anasimamia ukweli, upende usipende lakini kausema.
Ukikua kiakili utaacha
Saizi bado unaviroba kichwani!
Mtu mwenye utimamu hawezi muunga mkono lisu kwa ujinga wake anao ufanya kwa sasa.
 
Back
Top Bottom