Tundu Lissu akamatwe na kufunguliwa mashtaka

Tundu Lissu akamatwe na kufunguliwa mashtaka

lugha iliyo tumiak kumsema tl ni ya kitaarab zaidi na ya kizandiki,... hili ni tatizo kiongozi atumie lugha gani, au hata mtu anyejiheshimu atumie lugha gani, kutofautiana na wanawake wa mtaani ambo hawaja kwenda shule
 
Unajua macc yote yamemshindwa Lisu sasa naona wamemtupia kijiti Mkuu wa Kaya na Hapa Mkuu wa Kaya asiposhituka maji yanamzoa maana kialisia Lisu ni kina kirefu kwa Macc. Sisi tutulie tuangalie hii Gem ya Lisu na Mkuu wa Kaya jinsi inavyoenda, maana hapa mzee mzima ataingia mitini kimya kimya japokua yeye ndiealieanzisha hii gem
 
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima.

Kama TL alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye tv,redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab.

Hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH TL.

Uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika.

Hata hueleweki unataka kusema nini!! kichwa cha habari na content havina uhusiano!!!!
 
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima.

Kama TL alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye tv,redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab.

Hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH TL.

Uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika.

Kwa vile Lisu aliongea yale akiwa bungeni kwa niaba ya Kambi Rasmi ya Upinzani bungeni, ni wazi kuwa hawezi kukamatwa kwa hilo. labda ashughulikiwe kwa njia nyingine
 
nchi hii wakikujua unajua sheria vizuri akusumbui mtu bhana ndio uzuri wa nchi yetu na ndio maana kwenye hotuba ya mkuu wa kaya sehemu ya katiba kamtaja lisu jinsi gani anavyo mshuku huu ni udhaifu mwingine kwa mkuu wa kaya kiongozi mkubwa kama yeye asinge weka jana la lisu kwenye hotuba yake lingine mpaka sasa atujajua sisi wananchi na mzandiki kati ya lisu na kikwete tuache msiala lisu sheria anaifahamu vizuri ndio maana polisi wanamuogopa usalama wataifa ndio maana tunaona anawabwaga tu mahakamani mwanasheria mkuu angekua yuko fiti kama huyu jamaa haki ingekua inapatikana hapa tz
 
Unajua macc yote yamemshindwa Lisu sasa naona wamemtupia kijiti Mkuu wa Kaya na Hapa Mkuu wa Kaya asiposhituka maji yanamzoa maana kialisia Lisu ni kina kirefu kwa Macc. Sisi tutulie tuangalie hii Gem ya Lisu na Mkuu wa Kaya jinsi inavyoenda, maana hapa mzee mzima ataingia mitini kimya kimya japokua yeye ndiealieanzisha hii gem

sidhani kama CCM wamemshindwa Lisu. ila ninachokiona ni kuwa ccm wanaendesha politics za upole na unyenyekevu sana. hata wao kuwa majority bungeni haiwasaidii sana
 
Nan? Wa Kupeleka Kesi Mahakamani Nan? Wakili?? Nan? Wa Kuongea Na Lisu Mahakamani??

Mawakili wapo wengi Nchini hata Ridhwani Jakaya Mrisho Kikwete aliyejaaliwa akiri kama za Baba yake mzazi ni wakiri pia
 
Kama unataka lengo lako litimie,,basi huo mswada usainiwe,,,kama hautasainiwa basi mh TL yupo sahihi,,,na moja ya sababu kuu zakuurudisha huo mswada bungeni au kukaa kiti kimoja na wapinzani wa ukweli ni kutokana na hoja za TL...1,,,kutochaguliwa kwa wakilishishi waliopendekezwa na tec,,tcc na walemavu,,,kutoshilikishwa kwa zanzibar na kuongeza vifungu 8 kinyemela ,,tunataka katiba itokanayo na wananchi na sio inayohodhiwa na chama kimoja cha ccm.
 
Wote wanaopingana na Mhe Tundu wana akili ndogo; mpaka waambiwe au wasomeshwe ndo wataweza kumwelewa!
 
Ni Lukuvi Wasira ndugai na mwanasheria mkuu.
hawa wote watasuburi sana TUNDU LISU NI JEMBE,,NI KIONGOZI MAKINI SANA,,,,YUPO KWA AJILI YA MASLAI YA WANANCHI NA SIO MCHUMIA TUMBO KAMA WAZEEE WA NDIOOOOOOOOOOOOOOO,,KILA KITU NDIOOOOOOO
 
Si ninasikia Ridhiwan naye ni mwanasheria kwani hawezi kumshauri dingi yake juu ya mwenendo wa hili jambo?.

aache kujadiliana naye juu ya ulaji gani sasa wanaoweza kuufanya na time inayoyoma aanze tu kujadili na mdingi juu ya tundu lisu?
 
Back
Top Bottom