Tundu Lissu akamatwe na kufunguliwa mashtaka

Tundu Lissu akamatwe na kufunguliwa mashtaka

Ruzibiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Posts
562
Reaction score
123
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani Tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima.

Kama Tundu Lisu alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye Tv, redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab.

Hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH Tundu Lisu.

Uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika.
 
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima....
Kama TL alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye tv,redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab...hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH TL...uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika

Ana kinga ya bunge, alivyoropoka vile ingekuwa huku nje angekuwa SEGEREA.
 
huna maone wewe nchi hii wakikujua unajuajua sheria akugusi tu bhana sio polisi,sio usalama wataifa na ndio maana lisu anawabwaga tu mahakamani tuache masiala huyu jamaa sheria anaijua bhana na ndio maana mkuu wa kaya hotuba yake kwenye sehemu ya katiba amemtaja sana lisu jinsi gana anavyo mshuku huu ni udhaifu mwingine wa mkuu wa kaya kwe hotuba yake kumongelea lisu
 
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima.

Kama TL alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye tv,redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab.

Hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH TL.

Uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika.

Can you be specific with what exactly do you want to tell us?you are posting as if we already knows what you are talking about,we are staying in remote areas and we don't have excess to some facilities so try to exhaust the thread
 
Sioni haja ya kuanza kupigana vijembe katika vyombo vya habari mithiri ya wasanii wasokuwa wastaarab kama ilivokuwa miezi iliyopita kati ya "wasanii" flani tz beef iliyopelekea kituo flani cha radio kutwanga nyimbo za mamtoni tu siku nzima.

Kama TL alifanya kosa basi apelekwe kwenye vyombo vinavohusika na haki itendeke siyo kwenye tv,redioni nk kama tunavoona kwa wasanii hasa wa nyimbo za taarab.

Hii inanipa wasi wasi kuamini hata yale yalosemwa juu ya MH TL.

Uchochezi ni kosa linaloweza kupelekea uvunjifu wa amani basi kama ni kweli naomba hiyo issue iende mahakamani siyo kwenye vyombo vya habari maana haki haitatendeka zaidi tutazidi kugawanyika.

Sijaelewa kitu..
 
Ana kinga ya bunge, alivyoropoka vile ingekuwa huku nje angekuwa SEGEREA.[/QUOTE]

UNAJIDANGANYA. MBONA JANA KARUDIA KUSEMA PALE OFISI YA CHADEMA. TUNDU ANAMSUMBUA MAMA PALE MJENGONI, WEREMA ANAMGWAYA SASA ANATIBUA HADI MAGOGONI. HAWAMUWEZI TUNDU!
 
Mijitu inayojiita GT afu inatema shit hum inanboa kweli yan,we unamsifia Lissu kwa lip labda?mahakaman. Sio?n kesi ipi kasimamaa yeye kama yy na akashinda?zaid ya kuhitaji uwepo wa kina Kibatala,na makada wengne wenye maslah CDM ndo akiibuka kidedea anajitokeza kujtangaza kuwa mshind?mbona kesi ya Lwakatare hamkumsifia?
 
Hawa buku saba huwa wanaelewana wenyewe mimi sijaelewa mtoa mada alitaka kuongea nini ila wenzake wamemwelewa na wanachangia
 
Amshukuru Mungu ana kinga ya BUNGE na ndiyo maana huwa anapata nguvu ya kuropoka.

hata Kikwete ambaye unafiki ni jadi yake ana kinga ndo maana haachi kubwabwaja! Sijui sala nayo inatokea mdomo upi? Btw analindwa na majini ya sheikh Yahya hivyo hasali
 
Si ninasikia Ridhiwan naye ni mwanasheria kwani hawezi kumshauri dingi yake juu ya mwenendo wa hili jambo?.
 
Amshukuru Mungu ana kinga ya BUNGE na ndiyo maana huwa anapata nguvu ya kuropoka.
jamani kati ya lisu na jk nani mropokaji?hamkumbuki tamko kwa walimu kuwa msinipe kura lilivyomgharimu jk.huyu bwana hana staha.huwezi kuwa rais wa vijembe na lawama.akimsikia lisu anatafta pa kutokea.dhaifu
 
Wajameni mimi nimemuondolea kinga ya bunge Mh kamanda TUNDU LISSU mwenye ubavu ampeleke mahakaman akaone aibu atakayovuna.

Na mkamfungulie kabisa mashitaka ya ugaid+uhaini na hatutamwekea mashahid wala wakili, hizo nafas atakaba yeye afu maccm nenden wote kama mashahid na mawakil afu tuone!
Poor maccm
 
Back
Top Bottom