Tundu Lissu afutiwa Mashitaka Mawili


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,207
Likes
9,796
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,207 9,796 280
Dar es Salaam. Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amefutiwa mashtaka mawili na Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kutokana na kushindwa kukidhi matakwa ya kisheria.

Lissu alipandishwa jana na kusomewa mashtaka ya uchochezi, huku akiunganishwa na wenzake watatu.

Mashtaka yaliyofutwa ni la kwanza na la tatu, kwa kile kilichodaiwa kuwa yalipaswa kuambatana na hati ya Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) Uamuzi huo ulitolewa jana na Hakimu Mkazi wa
Mahakama ya Kisutu, Thomas Simba baada ya kupitia hoja za upande wa mashtaka na utetezi.

Chanzo: Mwananchi
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,256
Likes
5,348
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,256 5,348 280
!
!
Tehe teh teh Tundu Lissu Kiboko yao.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,659
Likes
3,998
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,659 3,998 280
Leo tena ndani ya jengo la serikali, mpaka ataomba poo
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Mwisho wa siku yanaweza yakafutwa yote. Hakuna lenye msingi, labda serikali iamue tu "kushinda" kesi hiyo kama ile ya mita 200 mwaka jana.
 
M

Mohamed Masud

Member
Joined
Apr 3, 2016
Messages
42
Likes
24
Points
15
M

Mohamed Masud

Member
Joined Apr 3, 2016
42 24 15
Huyu Lissu ni mwanasiasa pili ni mwanasheria anachoongea anakijua maana siasa ndio kazi yake na sheria ndiyo iko hapo anaifahamu,sasa sisi tusubiri matokeo maana hata Mrema alikuwa na kesi nyingi na zote alishinda,mimi sishangai wala kushtuka maana Mahakama ndiko sheria zinapata tafasiri sahihi polisi wao ni kulinda usalama wa raia,ndio maana kesi nyingi zinatoka polisi na kuishia mahakamani tunaambulia kusema Hakimu kapindisha kumbe ni elimu zetu ndogo
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,089
Likes
44,535
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,089 44,535 280
Tundu lissu atawadhalilisha sana !
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Polisi nawashauri muwe mnaomba sponsor za kujiendeleza masomo ya ziada, kama Law Enforcement na mengineyo.
Bila hivyo mtaendelea kudhalilishwa na wanasiasa na kuishia kuchekwa mtaani hadi kwenye familia zenu.
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,345
Likes
3,696
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,345 3,696 280
Tanzania hakuna mtu ambae anaweza kufafanua vizuri kifungu by kifungu na ukaweza kumuelewa vizuri kwenye upande wa sheria ka Dr asha rose migiro na tundulissu tu tuweke pembeni mapenzi ya vyama pembeni wengine wanajiuma uma mpaka kuawelewa kunachukua mda
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,215
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,215 280
Kuna mpuuzi mmoja alisema ninkazima Lissu afungwe kwa sababu wanasheria wa serikali si wajinga.

Habari hii inadhihirisha wanasheria wa serikali ni wajinga.
Wanasheria wengi wa serikali naona hawako competent na huwa hawajishughulishi sana kama walivyo wanasheria wa kujitegemea.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,948
Likes
7,873
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,948 7,873 280
Wazenji huwa wanamwita Christiano Ronaldo
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,641
Posts 29,225,524