Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Mavi ya mbuuuzi...asumbue nchi ???? Tubhuthuuuuu Kivipi...over my dead body..itabidi atangulie mbinguniii kama atafanya upuuzi huu..nchi yetu inataka amani..na akifanya unayosema wananchi hatutasubiri vyombo vya dola vishughulike nae..tutachukua sheria mikononi mwetu
Tanguliza mama yako
 
Hii inahusianaje na mada...manyumbu bana..mna kazi kweli
Hii inahusina na umaku, ungese wako swain.

Binuliwa mbali huko!unaona umeongea cha maana kweli! Au ulimmanisha kutanguliza makalio yako? [HASHTAG]#burekabisa[/HASHTAG]
 
Viwanda viko wapi sasa. Tunayoyaona ni tofauti kabisa na hiyo "Rhetoric". Tumetapeliwa mchana kweupe.....!!!!!
 
Mwanasheria Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akihojiwa na Redio France International kuhusu hali ya maendeleo ya matibabu na hali ya afya yake kwa sasa.
Akirudi aachane Na siasa ajenge Maisha yake
 
Back
Top Bottom