Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Hata kama yeye hatapata fursa ya kujilipizia kisasi ila kuna siku kisasi kitalipwa tu. Sio kwa ukatili ule! Yaani ni lazima kilipwe kwa haka kwa kizazi cha mastermind wa ile kitu. Lazima.
ukatili nimbaya sana
 
Kama Chadema hawatamshauri sisi tutamshauri
Teh,teh,teh,kalilia wembe umemkata,unamshauri autupe,[emoji3][emoji3][emoji3],saa zingine kutafuta masifa kwenye headline za magazeti ya bongo ni uwendawazimu tu,ona sasa,wahenga walisema asie sikia la mkuu........guuu,analala sebuleni peke yake,huduma chadema wametosa,mmh!bongo?[emoji41],si mchezo
 
Kama Chadema hawatamshauri sisi tutamshauri
Aje apigwe RPG.
Auguze vidonda aachane na siasa.

Afanye biashara kweni huko ubelgiji hakuna soko la ubuyu.
Unawewezseka kwa risasi 38 kushindwa kumuua. Acha RPG tumeni tomahawk hafii kwa mpango wa mwanadamu, ataendelkea na mapambano mpaka kiekeweke. Mlifikiri mtatulia akiugulia ughaibuni kumbe ndiyo kwanza mashambulizi ya kisaikologia yanawazonga,
 
Teh,teh,teh,kalilia wembe umemkata,unamshauri autupe,[emoji3][emoji3][emoji3],saa zingine kutafuta masifa kwenye headline za magazeti ya bongo ni uwendawazimu tu,ona sasa,wahenga walisema asie sikia la mkuu........guuu,analala sebuleni peke yake,huduma chadema wametosa,mmh!bongo?[emoji41],si mchezo
Amejifanya mbishi kwa muda mrefu.
 
Kuna watu wanachangia huu uzi kihisia. Tundu lissu alone aje majukumu yake yapo ila atambue sa hv tunaenda kwa kasi kubwa

Karibu Lisu tujenge nchi, wazungu hawawezi kujenga nchi ya tz
 
Hakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI
Sasa tumwamini nani, mwanaCCM mwenzako ' imhotep' anasema anauguza majeraha, wewe unasema sio hivyo, yupo kwenye project maalum, nani mkweli.
 
Back
Top Bottom