Adone
Member
- Apr 24, 2018
- 5
- 1
Hakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI
Dar , wazee wa ramli mmeshaanza..!
Hakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI
Mtawajua kwa maneno na matendo yao!Unamjua aliyemfanyia hivyo?
Aje apigwe RPG.
Auguze vidonda aachane na siasa.
Raha Pamoja na Genge lake.RPGLKwa hiyo mnaanza siasa za RPG?
Hakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI
Tundu ni Hazina ya Taifa wadhalimu hawatapenda habari hizi kamwe.Mwanasheria Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akihojiwa na Redio France International kuhusu hali ya maendeleo ya matibabu na hali ya afya yake kwa sasa.
Na ndio iliyobaki.Auguze vidonda aachane na siasa.
SijuiVipi hilo pengo halijazibwa na Fatuma Karume? hahaha
Auguze vidonda aachane na siasa.
Sisi tunamjali zaidi yenu.Usimpangie cha kufanya
Na huyo ambaye hataki kutibiwa mirembe Dodoma anazunguka nchi nzima akifanya kazi za wasaidizi wakeAuguze vidonda aachane na siasa.
Sisi tunamjali zaidi yenu.
Si tulimtaarifu kwanza ndio maana alizikwepaMnamjali kwa kumpiga risasi? Tatizo mkivaa hayo matambara yenu ya kijani mnajiona mko salaaaaaama kabisa.
Kumbe mnamuogopa!....dawa ni kufuata katiba ya nchi na kuheshimu utawala wa sheria. OVAHakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI