Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Tundu Lissu aeleza Afya yake kwa sasa

Hakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI
Mavi ya mbuuuzi...asumbue nchi ???? Tubhuthuuuuu Kivipi...over my dead body..itabidi atangulie mbinguniii kama atafanya upuuzi huu..nchi yetu inataka amani..na akifanya unayosema wananchi hatutasubiri vyombo vya dola vishughulike nae..tutachukua sheria mikononi mwetu
 
Ikiwa muonga kwenye kupigania haki nisawa ya kua mnafiki mbele ya mungu wako
 
Kamuuguze baba yako aliyekuzaa tahira muuaji unadhani dunia unayo mkono ni shetani wewe kafukuriwe uko
Siasa sio vita,weka hoja sio povu hasira zako za kunyooshwa na Magufuli unakuja kuzimwaga hapa!
 
Back
Top Bottom