Mwanahabari Huru
JF-Expert Member
- Mar 9, 2015
- 14,242
- 34,917
TrueAuguze vidonda aachane na siasa.
Kama Chadema hawatamshauri sisi tutamshauriTrue
Stress siyo nzuri kabisa walahi!
Mlifanya hivo ili aache siasa?Auguze vidonda aachane na siasa.
Aje apigwe RPG.Hakika pengo Lako lipo uje ulizibe Inshalah
Hatari sanaAje apigwe RPG.
kwa hiyo akirudi ndio utaanza tembea ANGANI NA KULAMBA ASALI???Hakika pengo Lako lipo uje ulizibe Inshalah
majambazi nayo yanatoaga ushauri?Kama Chadema hawatamshauri sisi tutamshauri
Sijuikwa hiyo akirudi ndio utaanza tembea ANGANI NA KULAMBA ASALI???
Unamjua aliyemfanyia hivyo?Mlifanya hivo ili aache siasa?
Vipi hilo pengo halijazibwa na Fatuma Karume? hahahaHakika pengo Lako lipo uje ulizibe Inshalah
Danganyaneni tu maana ndo mlichobakizaBabu yenu atakimbia ikulu siku hiyo tundu lissu atakapotua nchini......mwambieni aandae mizigo yake arudi kwao burundi
HatowezaHakuna cha kutibiwa wala nini...YUPO KWENYE PROJECT MAALUMU HUKO UBELIGIJI YA KUJA KUTUSUMBUA NCHINI